Mad Max JF-Expert Member Joined Oct 21, 2010 Posts 35,329 Reaction score 103,602 Oct 26, 2025 #1 Ngumu kuacha kitu kitrend chenyewe. Boost muhimu. Ningeongeza view ila walituambia tufanye kazi.
The mission 2017 JF-Expert Member Joined Aug 14, 2017 Posts 6,447 Reaction score 14,803 Oct 26, 2025 #2 🤣🤣
naa JF-Expert Member Joined May 5, 2013 Posts 2,025 Reaction score 4,675 Oct 26, 2025 #3 Yaani nime unfollow wasanii na mboga mboga wote hata sijui yanayoendelea kwa upande wao 🤣🤣🤣🤣
Werrason JF-Expert Member Joined Nov 5, 2014 Posts 13,692 Reaction score 41,137 Oct 26, 2025 #4 naa said: Yaani nime unfollow wasanii na mboga mboga wote hata sijui yanayoendelea kwa upande wao 🤣🤣🤣🤣 Click to expand... Umechagua fungu jema😂
naa said: Yaani nime unfollow wasanii na mboga mboga wote hata sijui yanayoendelea kwa upande wao 🤣🤣🤣🤣 Click to expand... Umechagua fungu jema😂
Mjusi Sharobalo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2025 Posts 8,306 Reaction score 14,628 Oct 26, 2025 #5 Hao wasanii hawana kazi mjini zaidi ya kusambaza mbususu tu, anyway tusameheane tu.
The Magnifico JF-Expert Member Joined Jul 12, 2015 Posts 431 Reaction score 1,594 Oct 26, 2025 #6 Hivi kwani bado wanatoa nyimbo? Si wameajiriwa na CCM? Mimi nikadhani wapo wanafanya kazi, maana kuimba siyo kazi. Ingekuwa ni kazi wasingetutusinsisi hadhira yao, maana bila hadhira fanani wa nini?
Hivi kwani bado wanatoa nyimbo? Si wameajiriwa na CCM? Mimi nikadhani wapo wanafanya kazi, maana kuimba siyo kazi. Ingekuwa ni kazi wasingetutusinsisi hadhira yao, maana bila hadhira fanani wa nini?
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,951 Reaction score 1,252,170 Oct 26, 2025 #7 Watapata tabu sana
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,809 Reaction score 196,582 Oct 27, 2025 #8 Kila la kheri zake... Cc: Mahondaw
H Hziyech22 JF-Expert Member Joined Jun 8, 2019 Posts 18,930 Reaction score 27,386 Oct 28, 2025 #9 Numbisa said: Watapata tabu sana Click to expand... Huo nikuingilia uhuru wao wa kisiasa
PAGAN JF-Expert Member Joined Aug 19, 2014 Posts 13,866 Reaction score 23,478 Nov 2, 2025 #10 Hawa siku hizi ni kususia kazi zao tu, na wakafanye show Uganda kwa Museveni