Freyzem
JF-Expert Member
- Jun 29, 2013
- 10,338
- 25,179
Ndio umefurahi?
Wewe umechukia?
Ndio umefurahi?
Alikuwa mkuu wa wilaya ila kabla kama sikosei alikiwa kwenye wilaya fulani kwenye kitengo cha ITKwani alikuwa anafanya wapi kazi kabla ya uteuzi....tafadhali
Ishi vzr na watu.,. Full stopArusha huwa inawatia nuksi sana ma-RC wababe na wenye nyodo kama Gambo. Namkumbuka RC Mulongo enzi za Kikwete, aliyehudumu kwa nyodo na tambo nyingi sana pale Mwanza na baadaye akapelekwa Arusha. Sasa hivi yupo Bagamoyo amefulia mpk anagongea kahawa na kashata
Wewe umechukia?
Bwana mkubwa anajitengenezea njia, waliotoka majalalani wanarudishwa walikotolewa...Watu wajifunze kitu;
Gambo 24/7 aliipigania ccm na kudhoofisha upinzani, kiasi kikubwa amefanikiwa lakini hakuna aliyesikitika wala kumwonea huruma sio ccm wala upinzani...umejifunza nini?
Haki pekee humtetea mtu awe hai au mfu
Mkuu ogopa sana kunyang'anywa tonge mdomoni, fikilia huduma zote alizokuwa anapatiwa kama RC na heshima aliyokuwa anapatiwa.
watoto pendwa, atamuinua tena, I guess! "Kuna nafasi nne za uteuzi hata sijui nimteue nani" by JPMAtanyooka tuu
Kinyonge mnoAliyekuwa mkuu wa mkoa wa Arusha na kutumbuliwa Mrisho Gambo leo amelazimika kukabidhi ofisi kwa mkuu wa mkoa mpya kiunyonge kabisa.
Inauma lkn hana jinsi maana hakujua kuwa cheo ni dhamana, ubabe na vitisho sasa atavifanyia uraiani akapambane na wana R-chuga. View attachment 1494435View attachment 1494437
Kwa hilo vema kabisaTunacho furahia ni kutuondolea huyo mtu hapa jijini Arusha maana alikuwa ni kero sana
Wapi nimesema kuchukia