Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Gambo ‘kwa unyoonge’ akabidhi ofisi Arusha

Aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Arusha na kutumbuliwa Mrisho Gambo leo amelazimika kukabidhi ofisi kwa mkuu wa mkoa mpya kiunyonge kabisa.

Inauma lkn hana jinsi maana hakujua kuwa cheo ni dhamana, ubabe na vitisho sasa atavifanyia uraiani akapambane na wana R-chuga. View attachment 1494435View attachment 1494437
Hii ni ajali ya kisiasa, hasichukulie hasira. Wala hasiangalie pale alipo anguka bali aangalie kule aliko teleza. Ajipange tena upya kwa sababu umri bado unaruhusu na nafasi za uongozi bado zina hitaji watu. Siasa zetu hazina rafiki wala adui wa kudumu.
 
Hivi nikweli kabisa alikuwa mlengo wa kushoto pamoja na kumsifia vya kutosha mteuzi wake?

Kuna mahala nilichangia ukaja na Kusema kuwa nisijione ni Genius hivyo kwa hili Swali lako naomba nikuachie sasa Wewe Genius utusaidie Kulijibu / Kutujibia sawa?
 
Mkuu mvizie upate kapicha kake hapo bagamoyo utuwekee hapa tujikumbushe mzee wa nyodo kutoka kyabakari
Mara ya mwisho nimemwona Mulongo Mwanza, huwezi kuamini aliwahi kuwa hata DC, achilia mbali RC.

Suruali aliyokuwa amevaa ilikuwa kama mfuko uliofungwa kiunoni. Suruali alizokuwa anavaa zamani, inaonekana kwa sasa ni much oversize lakini anailazimisha kwa kutumia mkanda.

Sidhani kama anaishi Bagamoyo. Nilipoonana naye Mwanza, alikuwa ametoka Bunda. Alisema ndiko anakoishi. Hata usafiri anaoutumia ni wa umma.

Unaweza ukacheka na kutojali ukisoma humu JF lakini ukimwona utapatwa na moyo wa huruma. Kwa nafasi aliyokuwa nayo, hakustahili kuwa hivyo. Hata nyumba hana. Aliyokuwa ameanza kujenga, hakumalizia. Na anayo madeni asiyoweza kuyalipa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo jamaa wa upande wa kulia katika picha ya kwanza ni mrefu kuliko wote, kuna anayemjua?
Huyo ni Baunsa kutoka Ikulu mahsusi kama Gambo angeleta nyodo kwenye kukabidhi ofisi, basi jamaa angenyanyua juu tupa nje.
Ametumika sehemu mbalimbali kwa mafanikio makubwa. [emoji23][emoji23]
 
Inabidi arudi Arusha akawaombe radhi wanachi wa hapa ili tumsamehe kwa aliyo tutendea wakati yupo ikulu ndogo
Mara ya mwisho nimemwona Mulongo Mwanza, huwezi kuamini aliwahi kuwa hata DC, achilia mbali RC.

Suruali aliyokuwa amevaa ilikuwa kama mfuko uliofungwa kiunoni. Suruali alizokuwa anavaa zamani, inaonekana kwa sasa ni much oversize lakini anailazimisha kwa kutumia mkanda.

Sidhani kama anaishi Bagamoyo. Nilipoonana naye Mwanza, alikuwa ametoka Bunda. Alisema ndiko anakoishi. Hata usafiri anaoutumia ni wa umma.

Unaweza ukacheka na kutojali ukisoma humu JF lakini ukimwona utapatwa na moyo wa huruma. Kwa nafasi aliyokuwa nayo, hakustahili kuwa hivyo. Hata nyumba hana. Aliyokuwa ameanza kujenga, hakumalizia. Na anayo madeni asiyoweza kuyalipa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndiyo maana Gambo anajilazimisha kukenua wakati moyoni anamihasira kibao!
Huyo ni Baunsa kutoka Ikulu mahsusi kama Gambo angeleta nyodo kwenye kukabidhi ofisi, basi jamaa angenyanyua juu tupa nje.
Ametumika sehemu mbalimbali kwa mafanikio makubwa. [emoji23][emoji23]
 
Mkuu hutakiwi kuwa mkali kiasi hicho kumbuka hapa ni sehemu ya kujadiliana na kukosoana na kuelimishana pia.
Kuna mahala nilichangia ukaja na Kusema kuwa nisijione ni Genius hivyo kwa hili Swali lako naomba nikuachie sasa Wewe Genius utusaidie Kulijibu / Kutujibia sawa?
 
Huo ndiyo ukweli mkuu lkn kwetu sisi wana wa Arusha kwa hili tu tunajiona tu washindi kwa kuurejesha uhuru wetu ulio kuwa umewekwa mfukoni mwa bwana mkubwa Gambo
Hii ni ajali ya kisiasa, hasichukulie hasira. Wala hasiangalie pale alipo anguka bali aangalie kule aliko teleza. Ajipange tena upya kwa sababu umri bado unaruhusu na nafasi za uongozi bado zina hitaji watu. Siasa zetu hazina rafiki wala adui wa kudumu.
 
Back
Top Bottom