Uvccm .....kada wa chama kabla hapo alikuwa kibanda kuuza nyimbo CD na flushKwani alikuwa anafanya wapi kazi kabla ya uteuzi....tafadhali
🤣 🤣 👆 watu mnafukua makaburi tuUvccm .....kada wa chama kabla hapo alikuwa kibanda kuuza nyimbo CD na flush
Umenikumbusha zamani Mambo ya Fido DidoKama hata Wiki tu haijakatika vizuri ameshaanza Kukonda hivi vipi ukipita Mwezi kabisa si anaweza kuwa amekondeana kama Fido Dido kabisa?
Historia huwa haifutiki.....usisahau ulipotoka amekulia mama muuza uji kkoo akisoma mtendeni primary🤣 🤣 👆 watu mnafukua makaburi tu
Ni kweli kaka. Historia ipo na itakuwepoHistoria huwa haifutiki.....usisahau ulipotoka amekulia mama muuza uji kkoo akisoma mtendeni primary
Hili ni funzo kwako na kwangu mkuuKweli mkuu. Mwenye macho haambiwi tizama. Ni fundisho kubwa sana kwa wale watakaoelewa. Hebu fikiria alikuwa akipita na msafara mithili ya Waziri Mkuu. Duu hivi sasa hata boda boda hamna?? Kweli inauma sana ila ndiyo maisha.