Fursa ya Biashara/uwekezaji Katika Utengenezaji wa Pombe Kali

Fursa ya Biashara/uwekezaji Katika Utengenezaji wa Pombe Kali

Mtaji wa kawaida kwa kuanzia kikubwa ni vibali na upatikanaji wa spirit na kuhusu kuchanganya tunaweza kuandaa eneo dogo likawa safi na vifaa kadhaa vya kuchanganya pia kama hatuna uwezo zaidi wa kupata vifaa mfano alcohometer(DMA) tunaweza kutumia thermometer na hydrometer ila kutambua kiasi cha alcohol kwenye product tunayotengeneza
Umeulizwa shingapi inahitajika unaleta maelezo?! Andika figure hapo boss kajitokeza mfanye kazi😂
 
Umeulizwa shingapi inahitajika unaleta maelezo?! Andika figure hapo boss kajitokeza mfanye kazi😂
Jf pindi Fulani ni kukatishana tamaa tu.atakaye ona tunaweza kufanya kazi basi atanicheki tutafanya kazi.otherwise naona najicholesha tu na matusi juu
 
Hii thread ilikuwa nzuri ila imekosa ufafanuzi na uchambuzi wa kina wa mradi
 
Back
Top Bottom