Fursa ya Biashara/uwekezaji Katika Utengenezaji wa Pombe Kali

Fursa ya Biashara/uwekezaji Katika Utengenezaji wa Pombe Kali

Kijana unapotaka kualika wawekezaji kwenye biashara au wazo lako unatakiwa kuwashawishi kwa kujieleza kama unamfundisha mtu asiyejua kitu then unaweka nambaz za investment costs. operations na outputs (profit/loss) angalau hata kidogo. Mwekezaji anataka faida muda wote na mtu mwenye pesa ana mahali pa kuipeleka muda wote (pesa ni liquid) so ili aahirishe kupeleka pesa kwingine achukue wazo lako unatakiwa kufanya kazi yako ya kutoa maelezo ya kutosha! Sio uweke heading na sifa zako binafsi halafu unawapa watu kazi ya kukuuliza maswali na hata maswali yenyewe hujibu au unajibu kitu kingine kabisa, kama vile hukuelewa swali.

Ushauri wa bure...
 
Kijana unapotaka kualika wawekezaji kwenye biashara au wazo lako unatakiwa kuwashawishi kwa kujieleza kama unamfundisha mtu asiyejua kitu then unaweka nambaz za investment costs. operations na outputs (profit/loss) angalau hata kidogo. Mwekezaji anataka faida muda wote na mtu mwenye pesa ana mahali pa kuipeleka muda wote (pesa ni liquid) so ili aahirishe kupeleka pesa kwingine achukue wazo lako unatakiwa kufanya kazi yako ya kutoa maelezo ya kutosha! Sio uweke heading na sifa zako binafsi halafu unawapa watu kazi ya kukuuliza maswali na hata maswali yenyewe hujibu au unajibu kitu kingine kabisa, kama vile hukuelewa swali.

Ushauri wa bure...
OK shukurani
 
Mkuu Lita 1 ya spirit now inaweza kufika 8000.kwahyo kusema nikutajie bei kabisa hpana ila ni kukaa chini na kuangalia kutokana na mtaji wetu tuanze na kiasi gani .pia cha mhim zaidi ni vibali mkuu
Unakwepa maswali ya msingi ya wadau mpaka unaonekana mbabaishaji,kaa chini andika mchanganuo wako vizuri,utaje initial capital
 
Mtoa mada anataka kufanana na watu wa “ukilima hapa hadi juu pale hukosi magunia 40”

Nikueleweshe mtoa mada,Muwekezaji anataka kuona faida tu atakayopata,hataki maelezo mengi.

Chakufanya,
Andaa proposal inayoonyesha input ya fedha inayohitajika,matumizi had mradi u anze ku run,then profit. (Wewe kuja na scale ya uzalishaji uifikiriayo,then investor ataamua yeye kama scale ndogo kwa mtaje wake aongeze ama scale kubwa apunguze)

Watu hawataki porojo,wanataka waone numbers.Mfano mtaji milioni 50,tunanunua vitu flan flani kiasi flani had product kukamilika ni kiasi flani,cost ni kiasi flan na faida ni kiasi flani,full stop.

Kwa maelezo yako unataka muwekezaji ndio akokotoe hivyo vyote,hell no.
 
Kwani spiriti iyo ni Ile ya vidonda au Kuna nyengine
Asili yake ni moja inakotokea ila utofauti ni kwenye matumizi kutokana na asilimia za ukali jinsi ilivyozimuliwa.
Spirit za vinywaji zina makundi yake pia kutokana na asilimia ya jinsi ilivyozimuliwa na ladha iliyoongezwa,majina hayo ni kama Vodka,Gin,whisky na kadhalika.
Kwa hiyo spirit ya kwenye pombe na ya kusafishia vidonda zina uhusiano na ndio maana kuna wale pirates ambao huwa wanakamatwaga wakitengeneza pombe feki pia huwa wanatumia spirit ya kufungia vidonda wanaizimua kisha wanapata pombe kali na kuziuza mitaani
 
Wakuu Natumai mko salama na mnaendelea vyema.

Mimi ni kijana mwenye ndoto kubwa na maono makubwa ya kujiajiri na kuleta mabadiliko katika sekta ya utengenezaji wa pombe kali. Ninapenda sana fani hii, na kwa miaka kadhaa nimejifunza na kupata uzoefu wa hali ya juu katika kutengeneza pombe kali zenye ubora wa juu, ladha murua, na zinazokidhi viwango vya soko.

Nina maarifa ya kina katika mchakato mzima wa uzalishaji, udhibiti wa ubora, na hata mbinu bora za masoko. Najua ni viungo gani vinavyotengeneza bidhaa bora, teknolojia sahihi za uzalishaji, na vigezo vya kuhakikisha tunatoa bidhaa inayokubalika na kushindana na chapa kubwa sokoni.

Changamoto yangu pekee ni mtaji wa kuanzisha biashara hii, na ndio maana natafuta muwekezaji au mshirika wa kibiashara ambaye anaweza kuwekeza katika mradi huu, ili kwa pamoja tuanzishe biashara yenye msingi imara, ubunifu wa kipekee, na chapa itakayovutia wateja wengi sokoni.

Soko lipo na mahitaji ni makubwa. Watu wanahitaji bidhaa bora, na nina hakika tunaweza kuleta mabadiliko makubwa katika sekta hii kwa kuzalisha pombe kali yenye ubora wa kimataifa. Nina dhamira, ujuzi, na bidii—kinachokosekana ni mtaji wa kufanikisha ndoto hii.

Hili siyo tu wazo la biashara, bali ni fursa ya kipekee ya kuwekeza katika sekta yenye ukuaji wa haraka na faida kubwa. Ikiwa una nia ya kushirikiana nami, ningependa kupata nafasi ya kujadili kwa kina jinsi tunavyoweza kushirikiana na kufanikisha mradi huu. Siyo lazima tuanze na volume kubwa tuweza kuanza hata kwa Lita kadhaa za spirit hivyo kampuni itakuwa polepole
Nicheki pm mkuu
 
Back
Top Bottom