Freeman Mbowe awasili Tabora kuimarisha chama

Freeman Mbowe awasili Tabora kuimarisha chama

Unamaanisha Komba? Uawaza ukawa dah! Mtakufa nyie na mishituko, presha, shinikizo, ukawa itakomboa nchi

Nchi ilishakombolewa toka miaka ya 1962?

Mnataka kukomboa nchi ipi tena? Pelekeni uhuni wenu huko!

Huo Uroho wenu wa madaraka watanzania wameshaubaini!
 
Nchi ilishakombolewa toka miaka ya 1962?

Mnataka kukomboa nchi ipi tena? Pelekeni uhuni wenu huko!

Huo Uroho wenu wa madaraka watanzania wameshaubaini!

unaiona imekombolewa...tunaondoa majambazi yote kwenye uongozi..
 
Nchi ilishakombolewa toka miaka ya 1962?

Mnataka kukomboa nchi ipi tena? Pelekeni uhuni wenu huko!

Huo Uroho wenu wa madaraka watanzania wameshaubaini!

Mwingine huyu mwaka huu mirembe inabidi tuongeze ward.
 
Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe amewasili Mkoani Tabora tayari kuanza vikao mfululizo vya kikazi kwa Kanda ya Magharibi (Katavi, Kigoma na Tabora).

Huu ni mwendelezo wa ziara ya maboresho ya kanda anayofanya kama sehemu ya maandalizi muhimu kuelekea uchaguzi Mkuu utakaofanyika Oktoba mwaka huu.

Kesho asubuhi Jumamosi Mwenyekiti atafungua na kuendesha kikao cha Baraza la Uongozi wa Kanda kisha jioni kuanzia saa 9 atahutubia Mkutano wa Hadhara Mjini Tabora katika Uwanja wa Town School.

Safi sana,wakiwa wanazkana, Chadema sisi ni kazi tu.
 
Jamani mzee slaa kawakosea nini molemo mpaka mnamnyima pesa za kuzunguka au ule mpango wa kugombea mbowe ndiyo umeiva?

Juzi mmewekewa thread hapa ya Dkt. Slaa mkaingia mitini leo eti unafufuka kumsemea. Ratiba ya Katibu Mkuu wa CHADEMA wanaijua Watanzania wapenda mabadiliko wanaojiandaa kuiondoa CCM madarakani.
 
Nchi ilishakombolewa toka miaka ya 1962?

Mnataka kukomboa nchi ipi tena? Pelekeni uhuni wenu huko!

Huo Uroho wenu wa madaraka watanzania wameshaubaini!

Ukisema watanzania unamaanisha nani mkuu?Kama unamaanisha watu dizaini ya Gurumo sawa...maana hakika wanastahili kitanzi
 
unaiona imekombolewa...tunaondoa majambazi yote kwenye uongozi..

Mngeanza na yale majambazi yanayotafuna Ruzuku pale Ufipa, na kusababisha isifike hata huku Arusha kwenye ofisi ya Mkoa!
 
Mngeanza na yale majambazi yanayotafuna Ruzuku pale Ufipa, na kusababisha isifike hata huku Arusha kwenye ofisi ya Mkoa!

chadema hakuna wizi hata CAG Ametoa hati safi kwa chadema tu.vyama vyote vingine hati chafu
 
Mkuu Molemo asante kwa taarifa, tafadhali tunaomba mtujuze kila kitakachojiri ktk ziara ya Kamana wetu.
Wawezya sana.
 
Last edited by a moderator:
Mngeanza na yale majambazi yanayotafuna Ruzuku pale Ufipa, na kusababisha isifike hata huku Arusha kwenye ofisi ya Mkoa!
Majambazi yamejaa huko ccm walioiba pesa zetu za escrow
 
Nchi ilishakombolewa toka miaka ya 1962?

Mnataka kukomboa nchi ipi tena? Pelekeni uhuni wenu huko!

Huo Uroho wenu wa madaraka watanzania wameshaubaini!

Ukombozi upi wewe boya? Yaani kuwanyang'anya nchi wazungu na kuikabidhi kwa ukoloni mweusi ndiyo ukombozi?

Kwa taarifa yako, uhalifu unaofanywa na maccm, ukambazi unaofanywa na maccm, ufirauni unaofanywa na maccm, ukatili unaofanywa na maccm, Ni heri wakoloni wazungu kuliko hii dhihaka ya maccm.

UKAWA wataikomboa hii nchi sooner than later!!!
 
Mbowe badala ya kupeleka maji kwenye jimbo lake la Hai, anazurura tu kwenye majimbo ya wenzake, asubiri october aone, ubunge atausikia redioni tu

Mbona ukiona thread za Mbowe huwa unahamaki sana, Mzazi wenu Nape yupo analia na red brigade, wewe unalia na Mbowe hujui tayari mmepigwa upofu hamjui adui yenu.
 
Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe amewasili Mkoani Tabora tayari kuanza vikao mfululizo vya kikazi kwa Kanda ya Magharibi (Katavi, Kigoma na Tabora).

Huu ni mwendelezo wa ziara ya maboresho ya kanda anayofanya kama sehemu ya maandalizi muhimu kuelekea uchaguzi Mkuu utakaofanyika Oktoba mwaka huu.

Kesho asubuhi Jumamosi Mwenyekiti atafungua na kuendesha kikao cha Baraza la Uongozi wa Kanda kisha jioni kuanzia saa 9 atahutubia Mkutano wa Hadhara Mjini Tabora katika Uwanja wa Town School.

Hapa kuna matumizi mabaya ya madaraka yeye kama kiongozi wa upinzani bungeni anatumia gari la serikali dereva wa serikali mpambe wa serikali posho ya serikali kwa shughuli za chama chake, sitegemei kumwona akitumia gari la KUB hakiyanani akilitumia tutampopoa kwa mawe, hatutaki fisadi mwingine.
 
Ukombozi upi wewe boya? Yaani kuwanyang'anya nchi wazungu na kuikabidhi kwa ukoloni mweusi ndiyo ukombozi?

Kwa taarifa yako, uhalifu unaofanywa na maccm, ukambazi unaofanywa na maccm, ufirauni unaofanywa na maccm, ukatili unaofanywa na maccm, Ni heri wakoloni wazungu kuliko hii dhihaka ya maccm.

UKAWA wataikomboa hii nchi sooner than later!!!

haya ndo makopo ya kutupa sasa umechangia nini?
 
Mbowe uwezo wake kiuongozi ni finyu sana, yaani kajimbo kadogo tu ka hai kamemshinda ndio anataka apewe nchi ,dah, hizi bange na viroba ni hatari kwa afya ya akili

Endelea kuweweseka tu, si mlisema chadema ni ya Arusha tu?
 
Nchi ilishakombolewa toka miaka ya 1962?

Mnataka kukomboa nchi ipi tena? Pelekeni uhuni wenu huko!

Huo Uroho wenu wa madaraka watanzania wameshaubaini!

....huyu sifi bado ana meno ?

27.jpg



 
Maskini mzee slaa kanyimwa hela za kuzunguka kufanya harakati za kujiuza sijui atafanya nini tena make mbowe ndiyo anajipanga kugombea.

Acha kujifarangua mbweha nyinyi, mnaogopa kusikia mbowe katua kwenye ngome zenu
 
Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe amewasili Mkoani Tabora tayari kuanza vikao mfululizo vya kikazi kwa Kanda ya Magharibi (Katavi, Kigoma na Tabora).

Huu ni mwendelezo wa ziara ya maboresho ya kanda anayofanya kama sehemu ya maandalizi muhimu kuelekea uchaguzi Mkuu utakaofanyika Oktoba mwaka huu.

Kesho asubuhi Jumamosi Mwenyekiti atafungua na kuendesha kikao cha Baraza la Uongozi wa Kanda kisha jioni kuanzia saa 9 atahutubia Mkutano wa Hadhara Mjini Tabora katika Uwanja wa Town School.

Nipo Songea kwa miaka kumi sasa. Sijaona cdm wakija kuimarisha chama huku kama wanavyoenda mbeya, mwanza, tabora, kigoma na arusha. Kunani huku? Mnamuogopa nchimbi?
 
Back
Top Bottom