- Thread starter
- #481
Kwamba CCM inafanya mambo yake kwa kutizama CDM?Kwa ccm katiba hairuhusu kwa CHADEMA katiba inaruhusu.
Hata CHADEMA awali Katiba ilikuwa hairuhusu, ila 2006 yakafanyika mabadiliko kijanja yaliyomuweka Mbowe mpaka leo madarakani.
Hivyo amini hata CCM wanaweza kufanya hivyovyo kuanzia kwenye katiba ya Chama hadi bungeni kwenye katiba ya jamhuri ambako bunge ni lao kwa asilimia 90.
Hivyo kama hupendi Magufuli kutawala milele anza kwanza kupinga ujinga unaoendelea ndani ya CHADEMA..