Freeman Mbowe aungwe mkono uchaguzi ndani CHADEMA

Freeman Mbowe aungwe mkono uchaguzi ndani CHADEMA

Habari.

Kwa masikitiko makubwa nimepewa taarifa kutoka ndani ya Chadema kwamba ,baada ya msajili wa vyama vya siasa kuiandikia Chadema ijieleze kwa nini hawafanyi uchaguzi wa mwenyekiti wa chama kinyume na katiba ya chama ,sasa Mbowe ameanza kuhaha!!

Kinyume kabisa na katiba ya chama na ni uvunjwaji mkubwa wa katiba ya chama kinachojiita cha kidemocrasia nchini ,sasa Freeman Mbowe amesambaza vijana mitandaoni wanaoendesha kampeni ya ## mbowe 5 tena#, Lengo kubwa la kampeni hii ni kumfanya Mbowe aonekane anakubalika sana ndani ya chama na awe mwenyekiti wa milele !!

Ukweli ni kwamba Mbowe tangu alipokiuza chama kwa Lowasa hakubaliki tena ndani ya chadema kwa sasa ndiyo maana kuna kundi la wabunge wamekataa kuchangia chama kila mwezi.
Vijana mliosambazwa mitandaoni mkae mjiulize je Mbowe ndiyo ana akili pekee ya kuiongoza chadema hamna mwingine? Na kama jibu ni ndiyo basi ili kukamilisha huo udikteta ondoeni neno democrasia kwenye chama chenu.
View attachment 1225084
Hayo ndio matumizi ya ruzuku...mwoga sana
 
Habari.

Kwa masikitiko makubwa nimepewa taarifa kutoka ndani ya Chadema kwamba ,baada ya msajili wa vyama vya siasa kuiandikia Chadema ijieleze kwa nini hawafanyi uchaguzi wa mwenyekiti wa chama kinyume na katiba ya chama ,sasa Mbowe ameanza kuhaha!!

Kinyume kabisa na katiba ya chama na ni uvunjwaji mkubwa wa katiba ya chama kinachojiita cha kidemocrasia nchini ,sasa Freeman Mbowe amesambaza vijana mitandaoni wanaoendesha kampeni ya ## mbowe 5 tena#, Lengo kubwa la kampeni hii ni kumfanya Mbowe aonekane anakubalika sana ndani ya chama na awe mwenyekiti wa milele !!

Ukweli ni kwamba Mbowe tangu alipokiuza chama kwa Lowasa hakubaliki tena ndani ya chadema kwa sasa ndiyo maana kuna kundi la wabunge wamekataa kuchangia chama kila mwezi.
Vijana mliosambazwa mitandaoni mkae mjiulize je Mbowe ndiyo ana akili pekee ya kuiongoza chadema hamna mwingine? Na kama jibu ni ndiyo basi ili kukamilisha huo udikteta ondoeni neno democrasia kwenye chama chenu.
View attachment 1225084
Na nyie mumesambazwa kufanya nini humu?
tapatalk_1564893878930.jpeg
 
Habari.

Kwa masikitiko makubwa nimepewa taarifa kutoka ndani ya Chadema kwamba ,baada ya msajili wa vyama vya siasa kuiandikia Chadema ijieleze kwa nini hawafanyi uchaguzi wa mwenyekiti wa chama kinyume na katiba ya chama ,sasa Mbowe ameanza kuhaha!!

Kinyume kabisa na katiba ya chama na ni uvunjwaji mkubwa wa katiba ya chama kinachojiita cha kidemocrasia nchini ,sasa Freeman Mbowe amesambaza vijana mitandaoni wanaoendesha kampeni ya ## mbowe 5 tena#, Lengo kubwa la kampeni hii ni kumfanya Mbowe aonekane anakubalika sana ndani ya chama na awe mwenyekiti wa milele !!

Ukweli ni kwamba Mbowe tangu alipokiuza chama kwa Lowasa hakubaliki tena ndani ya chadema kwa sasa ndiyo maana kuna kundi la wabunge wamekataa kuchangia chama kila mwezi.
Vijana mliosambazwa mitandaoni mkae mjiulize je Mbowe ndiyo ana akili pekee ya kuiongoza chadema hamna mwingine? Na kama jibu ni ndiyo basi ili kukamilisha huo udikteta ondoeni neno democrasia kwenye chama chenu.
View attachment 1225084
Sawa tu mbona ccm wanataka kuitawala Tanzania milele?
 
Mwisho wa siku wote waheshimu katiba zilizowaweka pale.

Magufuli aheshimu katiba ya Jamhuri alioapa kuilinda.

Mbowe aheshimu katiba ya CHADEMA iliyomuweka pale.
 
Kiukweli hata mimi naona Mbowe anastahili kupunzika kwenye hicho kiti.

Kwanza imani yangu kwake haipo tena hasa nikikumbuka ile damage aliyoifanya mwaka 2015.

He's too politicalprenuer
 
Magu unamuweka rank moja na disco joker? 😆😆😆😆

Haupo serious
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom