Freeman Mbowe aungwe mkono uchaguzi ndani CHADEMA

Freeman Mbowe aungwe mkono uchaguzi ndani CHADEMA

Binafsi nampongeza RC Mbeya kugeuka kuwa mwalimu wa nidhamu kwa shule za sekondari mkoani Mbeya.......Waalimu wamendelea kuwa duni na kutokuwa na maamuzi kiutawala ktk maeneo yao ya kazi.
 
CHADEMA mmekuwa vipofu sana, ikiwa Mbowe ataongoza miaka yote kama mwenyekiti wenu, na sisi CCM tunaanza mchakato Mh. JPM abakie madarakani kwa miaka 20 ijayo.. Sbb sisi wananchi ndio tunaamua na sbb wananchi wengi ni CCM, tutaamua Mh. JPM aendelee kwa miaka walau 20 yaani mihula 4..
 
Kwa upande wangu nafurahia agizo la Waziri wa Mambo ya ndani kuwakemea askari wanaopuuzia uchunguzi dhidi ya madai wanayopelekewa na wananchi, hususani wizi wa mifugo huko wilayani Nkasi
 
Habari.

Kwa masikitiko makubwa nimepewa taarifa kutoka ndani ya Chadema kwamba ,baada ya msajili wa vyama vya siasa kuiandikia Chadema ijieleze kwa nini hawafanyi uchaguzi wa mwenyekiti wa chama kinyume na katiba ya chama ,sasa Mbowe ameanza kuhaha!!

Kinyume kabisa na katiba ya chama na ni uvunjwaji mkubwa wa katiba ya chama kinachojiita cha kidemocrasia nchini ,sasa Freeman Mbowe amesambaza vijana mitandaoni wanaoendesha kampeni ya ## mbowe 5 tena#, Lengo kubwa la kampeni hii ni kumfanya Mbowe aonekane anakubalika sana ndani ya chama na awe mwenyekiti wa milele !!

Ukweli ni kwamba Mbowe tangu alipokiuza chama kwa Lowasa hakubaliki tena ndani ya chadema kwa sasa ndiyo maana kuna kundi la wabunge wamekataa kuchangia chama kila mwezi.
Vijana mliosambazwa mitandaoni mkae mjiulize je Mbowe ndiyo ana akili pekee ya kuiongoza chadema hamna mwingine? Na kama jibu ni ndiyo basi ili kukamilisha huo udikteta ondoeni neno democrasia kwenye chama chenu.
View attachment 1225084

CHADEMA wakifanikisha kumpa Mh Mbowe Uenyekiti wa maisha, CCM itafuata nyayo, itampa Mh Raisi Magufuli Uraisi wa kudumu. Ngoma itakuwa draw!
 
Etwege nina maswali au ushauri 2 kwako

1. Kama kuna kitu mnatakiwa kushukuru sana ni Mbowe kuendelea kuwa madarakani. Mbowe amekuwa na siasa za ukimya sana na hadi kufikia hatua ya kulaumiwa na watu wake kwanini anajishusha sana na kuendekeza 'Busara' kwenye maamuzio yake. Wamekuwa wanaomba wapatiwe mtu kichaa ambae anaweza simama kusema kesho vijana wa chadema nchi nzima waingie barabarani! Amini usiamini mnatakiwa mshukuru sana uwepo wa Mbowe na sio kumbeza kwa mustakabali wa CCM na nchi yetu kwa ujumla. Msiamini sana kuwa mna nguvu ya dola na Polisi, vinashindwaga hivi vitu sometimes!

2. Mbowe alikiuza chama kwa Lowasa kama usemavyo, kwa sasa Lowasa karudi CCM na alipokelewa kwa shangwe na mwenyekiti wako, ni pia CCM imeuzwa kwa Lowasa? Nadhani baada ya Lowasa kurudi CCM mlitakiwa mfute kabisa hizi kauli zenu kuwa kuna kununua chama. Mchukulieni Lowasa kama malaya' wa kisiasa kama walivyo wengine tu ambao wanaangalia maslahi yao kwanza

3. Tuchukulie ni kweli kuwa MBowe anahamasisha vijana kuonesha bado anahitajika. Lakini si ndio mambo ya uchaguzi yalivyo mkuu. Mmekuwa mnalilia sana ufanyike uchaguzi Chadema, sasa katiba yao inaruhusu Mbowe kugombea na kufanya kampeni kwanini inakuwa dhambi akifanya mikakati yake. Nadhani tuwaache waamue jinsi wanavyotaka wao,wanachama wakiona hafai hawatamchagua na wakiona anafaa watamchagua tu.

Mimi sina chama wala upenzi wa siasa ni mtanzania kwa kuzaliwa baba na mama!
 
Etwege nina maswali au ushauri 2 kwako

1. Kama kuna kitu mnatakiwa kushukuru sana ni Mbowe kuendelea kuwa madarakani. Mbowe amekuwa na siasa za ukimya sana na hadi kufikia hatua ya kulaumiwa na watu wake kwanini anajishusha sana na kuendekeza 'Busara' kwenye maamuzio yake. Wamekuwa wanaomba wapatiwe mtu kichaa ambae anaweza simama kusema kesho vijana wa chadema nchi nzima waingie barabarani! Amini usiamini mnatakiwa mshukuru sana uwepo wa Mbowe na sio kumbeza kwa mustakabali wa CCM na nchi yetu kwa ujumla. Msiamini sana kuwa mna nguvu ya dola na Polisi, vinashindwaga hivi vitu sometimes!

2. Mbowe alikiuza chama kwa Lowasa kama usemavyo, kwa sasa Lowasa karudi CCM na alipokelewa kwa shangwe na mwenyekiti wako, ni pia CCM imeuzwa kwa Lowasa? Nadhani baada ya Lowasa kurudi CCM mlitakiwa mfute kabisa hizi kauli zenu kuwa kuna kununua chama. Mchukulieni Lowasa kama malaya' wa kisiasa kama walivyo wengine tu ambao wanaangalia maslahi yao kwanza

3. Tuchukulie ni kweli kuwa MBowe anahamasisha vijana kuonesha bado anahitajika. Lakini si ndio mambo ya uchaguzi yalivyo mkuu. Mmekuwa mnalilia sana ufanyike uchaguzi Chadema, sasa katiba yao inaruhusu Mbowe kugombea na kufanya kampeni kwanini inakuwa dhambi akifanya mikakati yake. Nadhani tuwaache waamue jinsi wanavyotaka wao,wanachama wakiona hafai hawatamchagua na wakiona anafaa watamchagua tu.

Mimi sina chama wala upenzi wa siasa ni mtanzania kwa kuzaliwa baba na mama!
Tunataka mabadilikooo ndiyo maana wabunge wa chadema wamekataa kuchangia chama
 
Kama mwiba kwa ccm mh Mbowe baki. Tundu Lissu ni makini ila kwa sasa msimsumbue yuko kwenye mapito hivyo Mbowe hata ukifungwa endelea kuongoza CDM kwani uwepo wako hai bado tutakungoja tu
Barikiwa sana.Umeongea kwa Hekima kubwa sana
 
CHADEMA mmekuwa vipofu sana, ikiwa Mbowe ataongoza miaka yote kama mwenyekiti wenu, na sisi CCM tunaanza mchakato Mh. JPM abakie madarakani kwa miaka 20 ijayo.. Sbb sisi wananchi ndio tunaamua na sbb wananchi wengi ni CCM, tutaamua Mh. JPM aendelee kwa miaka walau 20 yaani mihula 4..
Hayo yenu hayatusumbui.Mnayo haki hiyo.Ila kwa Chadema ni Mbowe Tano Tena
 
Akili zenu ninyi wake wa Mbowe mnazijua wenyewe.
Haiwezekani kila mwanachama anayetaka kugombea uenyekiti mnamuundia zengwe la kutumika na Ccm.
Ina maana hamuwapiki makamanda wenu vizuri wakaiva?
Kwa nn kila wakati wao tu ndo hununuliwa?
Mbowe achia nafasi kwa ajili ya heshima yako uliyojiwekea
 
Akili zenu ninyi wake wa Mbowe mnazijua wenyewe.
Haiwezekani kila mwanachama anayetaka kugombea uenyekiti mnamuundia zengwe la kutumika na Ccm.
Ina maana hamuwapiki makamanda wenu vizuri wakaiva?
Kwa nn kila wakati wao tu ndo hununuliwa?
Mbowe achia nafasi kwa ajili ya heshima yako uliyojiwekea
Kwa hiyo wewe ni mke wa nani?
 
Sijawahi kuona watu wa ajabu Kama vijana wa UVCCM, Kila siku wanaandika mada humu kutaka Mbowe atoke Kwenye uenyekiti kwa kile wanachodai kuwa ni Demokrasia.
La kushangaza na kuchekesha ni kwamba, wana CHADEMA halisi hawana muda na hayo majungu, yaani CCM inataka Demokrasia ifanyike ndani ya CHADEMA.
kama CCM wana uchungu sana na Demokrasia kwanini wanampongeza mwenyekiti wao, John Pombe Magufuli, kwa kutumia nafasi aliyonayo ya Urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania, amepiga marufuku shughuli za kisiasa kinyume na katiba ya nchi aliyoapa kuilinda inavyoamuru na kutambua shughuli za vyama vya siasa.
Tunajua lengo la CCM ni kuua CHADEMA kwa kupandikiza mamluki Kama walivyofanya NCCR na CUF.
Mbaya zaidi wanatumia raslimali za umma kwa sababu zao za kisiasa, TISS ni raslimali ya umma lakini wameigeuza itumike hadi kisiasa.
Nimeshasema mara nyingi, linapokuja suala la nchi, CCM na CHADEMA zote ni takataka, Tanzania kwanza.
Tuheshimiane Tafadhali, CCM haitatawala hii nchi milele na hata CHADEMA.
Whinpeg ni chama kilichoiletea uhuru Marekani, leo hakipo na hata wamarekani wengi hawakijui, lakini Marekani ipo na itaendelea kuwepo.
Magufuli baki na CCM yako na vijana wako, na wewe Mbowe baki na CHADEMA yako na vijana wako, tuachieni Tanzania yetu, au la mtupishe, tafuteni pa kwenda .
Tumechoka sasa.
 
Mnahangaika na Mbowe huku Membe anachukua anaweka Waaa!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom