Freeman Mbowe aungwe mkono uchaguzi ndani CHADEMA

Freeman Mbowe aungwe mkono uchaguzi ndani CHADEMA

Historia ni mwalimu mzuri.... Hakuna aliewahi kujaribu kumpinga Mbowe akabaki salama.

Kama Mbowe anakubalika hofu ya nini kuitisha uchaguzi.?
Hueleweki ndugu.Demokrasia ndani ya chama Imetamalaki lakini hatutaki vibaraka kwa mgongo wa demokrasia
 
Kiujumla chadema inahitaji marekebisho makubwa sana ya ndani.kuendelea na watu walewale itawapa shida huko mbeleni...
Ama kweli mawazo haya kutolewa na mwanaccm tuamini kitu gani?
 
Kiujumla chadema inahitaji marekebisho makubwa sana ya ndani.kuendelea na watu walewale itawapa shida huko mbeleni...
CHADEMA sasa hivi kinaendeshwa na kikundi fulani kitiifu kwa Mbowe, katiba imewekwa pembeni...

Ndio maana hata wabunge wamegoma kuchangia chama baada ya kuona wanamfaidisha mtu mmoja badala ya chama kama taasisi.
 
CHADEMA sasa hivi kinaendeshwa na kikundi fulani kitiifu kwa Mbowe, katiba imewekwa pembeni...

Ndio maana hata wabunge wamegoma kuchangia chama baada ya kuona wanamfaidisha mtu mmoja badala ya chama kama taasisi.
Kwamba wanaccm mnaijua katiba ya chama kuliko wanachadema wenyewe?
 
Kwamba wanaccm mnaijua katiba ya chama kuliko wanachadema wenyewe?
CHADEMA ni taasisi ya umma hivyo kila kitu lazima kiwe wazi kwa umma.

Muda wa Mbowe madarakani ulishaisha ila yupo kijanja kijanja.

Mbowe kwa sasa kuitwa Mwenyekiti wa chama ni ubatili.!
 
CHADEMA ni taasisi ya umma hivyo kila kitu lazima kiwe wazi kwa umma.

Muda wa Mbowe madarakani ulishaisha ila yupo kijanja kijanja.

Mbowe kwa sasa kuitwa Mwenyekiti wa chama ni ubatili.!
Mbona huzungumzii TLP na UDP.Wewe unaijua tu CDM ilihali wewe ni CCM?
 
Kwa Tanzania hii kumpata mtu kama mbowe nivigumu lakini kumapata mtu kama Magu wako wengi sana mbowe must come back Again.
 
Ujinga wa watanzania upo kama ifuatavyo.

Baadhi ya Wanachadema wakisema wanamtaka Mbowe aendelee kuwa mwenyekiti kuna wanaccm na wanachadema wengine wanapinga na kuambiwa wanatumika na chama
tawala.

Upande wa pili
Wana ccm wakisema wanataka Pogba awe mwenyekiti wa kudumu kuna wanachadema watawazodoa pamoja na wanaccm wenzao.

Yaani haya makundi mawili hayaoni makunduyo
 
Kwan lazima kumchafua kisa
*Na Kwinyara Kwintara*

Mbunge wa Ndanda ndugu Cecil David Mwambe, ameweka wazi nia yake ya kuwania uenyekiti ndani ya CHADEMA. Kwanza nampongeza na ni haki yake kikatiba ndani ya misingi ya CHADEMA.

Sitoandika mambo mengi kuhusiana na Mh. Huyu ila nataka niweke wazi mambo muhimu tu ya angalizo.

Kwa wenye kumbukumbu nzuri kabisa Cecil Mwambe ni miongoni mwa Wabunge na wanachama wa CHADEMA waliowahi kufika bei ya kununulika na CCM ikiwa chini ya serikali inayoongozwa na Magufuli.

Mwambe alikata tuhuma hizo kujisafisha lakini dhamira ya Mwambe ni kuifanyia kazi CCM. Mwambe amekubali kupokea pesa kutoka CCM ili kuendesha kampeni za kuwania uenyekiti ndani ya CHADEMA, Mwambe amekubali kufanya kazi na idara ya usalama kitengo cha siasa Ikulu kinachodhamiria kumuondoa Mbowe kwenye uenyeketi wa CHADEMA kikiamini uhai mkubwa wa CHADEMA ni mwenyekiti na katibu wa chama husika.

Vikao kadhaa vimefanyika kumuhadaa Mwambe asihamie CCM kwanza maana watamtumia akiwa ndani ya CHADEMA kuiua CHADEMA. Cecil Mwambe ni wakala wa kuvujisha siri nyingi za CHADEMA kwa serikali na CCM, amekua miongoni mwa wale wabunge waliodai kupinga kukichangia chama chao kikatiba.

Kwa ufupi Mwambe ni wakala na pando la CCM ndani ya CHADEMA,wenye masikio na wasikie, na kama mnataka uhai wa CHADEMA, CECIL DAVID MWAMBE asipewe hata nafasi ya kujaza fomu, Msajili na Serikali wanamtaka Mwambe awe Mwenyekiti wa CHADEMA na watampitisha kwa nguvu kama ilivyokua kwa Lipumba CUF ili asimamie dhamira ya CCM kuiua CHADEMA.

Cecil D. Mwambe hafai kua Mwenyekiti wa CHADEMA, anapwaya na ni pando la CCM ndani ya CHADEMA kwasasa.
uenyekiti wa CHADEMA ?
 
WAPINZANI WA MBOWE KWENYE UCHAGUZI NDANI YA CHADEMA NI CCM.

KWANINI IWE KERO KWA CCM MBOWE KUWEPO?

CCM ANGALIENI MWENYEKITI WENU NA RAIS, ANAWAULIZA WANA SONGWE, ANASEMA " NIKIONDOKA NDEGE HAZITANUNULIWA, FLY OVER HAZITAJENGWA, SGR HAITAJENGWA, BWAWA RUFIJI HALITAJENGWA" mwisho wa kunukuu, WANA CCM WANAZOMEA/WANASHANGILIA.

INA MAANA NDANI YA CCM HAKUNA MWENYE AKILI YA KUONA FAIDA YA HIYO MIRADI KAMA KUNA FAIDA ISIPOKUWA YEYE TU?

"WENGINE WOTE WAPUMBAVU"

ANAFIKIRI WATU WOTE WAKO KAMA YEYE AKIVYOTUPILIA MBALI GESI NA BANDARI YA BAGAMOYO KWA KISINGIZIO CHA MIRADI HAIKUTEKELEZWA KIZALENDO ( TULIPIGWA)

HANA MPANGO WA KUONDOKA MAGOGONI.

CCM, YA CHADEMA YAACHENI, HAYAWAHUSU.

SHUGHULIKENI NA CCM YENU, MWENYEKITI WENU NA RAIS ALIYETOKANA NA CCM.

MSITUHARIBIE AMANI, TARATIBU NA MISINGI YA UMOJA WA WATANZANIA.
 
Hawa nzi wanateseka sana na uenyekiti wa Mbowe
FB_IMG_1568590175455.jpeg
 
Mpaka sasa Mbowe siyo Mwenyekiti wa CHADEMA na kwa vyovyote vile Ubunge Jimbo la Hai (2020- 2025) hawezi kuupata. Watu tumemchoka.

Atakuwa mshauri wa chama na mjumbe wa CC !

Ikitokea Mbowe si Mwenyekiti na Mbunge,

Kwa heshima atakuwa KIONGOZI MSHAURI WA CHAMA (CHADEMA)
 
Ni ajabu kila anayempinga Mbowe ni mwanaCCM
 
Ujinga wa watanzania upo kama ifuatavyo.

Baadhi ya Wanachadema wakisema wanamtaka Mbowe aendelee kuwa mwenyekiti kuna wanaccm na wanachadema wengine wanapinga na kuambiwa wanatumika na chama
tawala.

Upande wa pili
Wana ccm wakisema wanataka Pogba awe mwenyekiti wa kudumu kuna wanachadema watawazodoa pamoja na wanaccm wenzao.

Yaani haya makundi mawili hayaoni makunduyo
Hujui uandikacho
 
Ni dhahiri kuwa kwa sasa Fukuto la uchaguzi mkuu wa ndani kwa chama kikuu na tishio cha upinzani nchini limepamba moto.

Vichwa vya habari vya vyombo mbalimbali vimepambwa na habari hizi lakini hususani nafasi ya Mwenyekiti wa Taifa wa chama anayetarajiwa kuchaguliwa Decemba mwaka huu.Ni nafasi muhimu sana kwani ndiyo inayoamua hatma ya chama kwa miaka mingine mitano.

Freeman Mbowe jabali la kisiasa Tanzania na tajiri mwenye ukwasi mkubwa aliyeamua kuweka starehe pembeni na kuitikia wito wa kuwakomboa wananchi kupitia chama alichoshiriki kukiasisi cha CHADEMA amekitumikia chama hicho kwa awamu 3 sasa na akitarajiwa kupata ushindi mkubwa kuongoza awamu nyingine ya nne hapo December.

Mafanikio ya Freeman Mbowe ndani ya CHADEMA yanahitaji vitabu na vitabu kuviandika kwani tunaweza kusema ni Mwenyekiti aliyewezesha chama alichokiongoza kupata mafanikio makubwa zaidi kwa Tanzania tangu mfumo wa vyama vingi uanze 1992.

Freeman Mbowe anao wapinzani wake wanaotaka aondoke madarakani hata leo na asipewe nafasi nyingine kabisa ya kukiongoza chama hicho.Lakini bahati nzuri ni kwamba wapinzani wote wa Freeman wanatoka nje ya chama hicho na akitokea mtu kujifanya anampinga Mbowe akiwa chini ya Chadema ni wazi ni kibaraka mwenye lengo la kuvuruga umoja ndani ya chama.Tumeshuhudia hivi karibuni waasi wachache wabunge walioanza kumtukana Freeman na baada ya muda mchache wote wakaunga mkono juhudi na kujiunga na CCM.

Wengine tunajiuliza kwanini wasiomtaka Freeman watoke nje ya chama hicho? Kwamba wanaoipenda Chadema ni wanaCCM na vibaraka wao? Ili iweje??

Tutarajie kushuhudia makubwa zaidi kuelekea uchaguzi mkuu wa chama mwishoni mwa mwaka huu.Tusishangae kuona maadui wa Chadema wakitumia kila njia kutaka kuichagulia Chadema kiongozi.Na kila adui wa Chadema ombi lake ni moja Kwamba Mbowe Hafai na Asichaguliwe tena.Hiyo ndiyo kaulimbiu ya kila asiyeitakia mema Chadema.

Jambo la kumshukuru Mungu kwa sasa ndani ya Chadema wapo viongozi wengi watiifu kwa Katiba ya chama.Viongozi wengi wanaomtii na kumheshimu Freeman Mbowe kama Jabali la kisiasa Tanzania.Viongozi wanaoamini bila jitihada kubwa za Mbowe basi CDM ingekuwa katika kaburi la kisiasa leo hii kama CUF,NCCR,TLP na wengine.

Kati ya viongozi wengi wanaomtii na kumheshimu Mbowe nimtaje mmoja tu Tundu Antipas Mughwai Lissu.Hakuna asiyemjua jemedari huyu ambaye pamoja na usomi wake na umaarufu wake duniani kote Lakini kila azungumzapo hakosi kumtaja na kumpa heshima Freeman Mbowe kwamba ni Profesa wa upinzani Tanzania.

Kwamba kwa aliyopitia na heshima na uvumilivu wake kwa Chama chake basi anastahili siku moja kuvikwa Taji.Kwamba ni Hazina ndani ya Chadema.Kwamba ni Hazina ndani ya nchi.Kwamba siku moja miaka ijayo anafaa kabisa kuchukua mikoba.Kwamba anastahili kabisa kuwa mbadala wa Jabali la kisiasa Tanzania.Heshima nyingi zimwendee Tundu Lissu.

Nimalizie kwa kusema bado tunamhitaji Freeman Mbowe walau kwa miaka mingine mitano.

#Mbowe Tano Tena#
Nafurahi sana chadema na yanga wakivurugana ndani kwa ndani..
 
Ni dhahiri kuwa kwa sasa Fukuto la uchaguzi mkuu wa ndani kwa chama kikuu na tishio cha upinzani nchini limepamba moto.

Vichwa vya habari vya vyombo mbalimbali vimepambwa na habari hizi lakini hususani nafasi ya Mwenyekiti wa Taifa wa chama anayetarajiwa kuchaguliwa Decemba mwaka huu.Ni nafasi muhimu sana kwani ndiyo inayoamua hatma ya chama kwa miaka mingine mitano.

Freeman Mbowe jabali la kisiasa Tanzania na tajiri mwenye ukwasi mkubwa aliyeamua kuweka starehe pembeni na kuitikia wito wa kuwakomboa wananchi kupitia chama alichoshiriki kukiasisi cha CHADEMA amekitumikia chama hicho kwa awamu 3 sasa na akitarajiwa kupata ushindi mkubwa kuongoza awamu nyingine ya nne hapo December.

Mafanikio ya Freeman Mbowe ndani ya CHADEMA yanahitaji vitabu na vitabu kuviandika kwani tunaweza kusema ni Mwenyekiti aliyewezesha chama alichokiongoza kupata mafanikio makubwa zaidi kwa Tanzania tangu mfumo wa vyama vingi uanze 1992.

Freeman Mbowe anao wapinzani wake wanaotaka aondoke madarakani hata leo na asipewe nafasi nyingine kabisa ya kukiongoza chama hicho.Lakini bahati nzuri ni kwamba wapinzani wote wa Freeman wanatoka nje ya chama hicho na akitokea mtu kujifanya anampinga Mbowe akiwa chini ya Chadema ni wazi ni kibaraka mwenye lengo la kuvuruga umoja ndani ya chama.Tumeshuhudia hivi karibuni waasi wachache wabunge walioanza kumtukana Freeman na baada ya muda mchache wote wakaunga mkono juhudi na kujiunga na CCM.

Wengine tunajiuliza kwanini wasiomtaka Freeman watoke nje ya chama hicho? Kwamba wanaoipenda Chadema ni wanaCCM na vibaraka wao? Ili iweje??

Tutarajie kushuhudia makubwa zaidi kuelekea uchaguzi mkuu wa chama mwishoni mwa mwaka huu.Tusishangae kuona maadui wa Chadema wakitumia kila njia kutaka kuichagulia Chadema kiongozi.Na kila adui wa Chadema ombi lake ni moja Kwamba Mbowe Hafai na Asichaguliwe tena.Hiyo ndiyo kaulimbiu ya kila asiyeitakia mema Chadema.

Jambo la kumshukuru Mungu kwa sasa ndani ya Chadema wapo viongozi wengi watiifu kwa Katiba ya chama.Viongozi wengi wanaomtii na kumheshimu Freeman Mbowe kama Jabali la kisiasa Tanzania.Viongozi wanaoamini bila jitihada kubwa za Mbowe basi CDM ingekuwa katika kaburi la kisiasa leo hii kama CUF,NCCR,TLP na wengine.

Kati ya viongozi wengi wanaomtii na kumheshimu Mbowe nimtaje mmoja tu Tundu Antipas Mughwai Lissu.Hakuna asiyemjua jemedari huyu ambaye pamoja na usomi wake na umaarufu wake duniani kote Lakini kila azungumzapo hakosi kumtaja na kumpa heshima Freeman Mbowe kwamba ni Profesa wa upinzani Tanzania.

Kwamba kwa aliyopitia na heshima na uvumilivu wake kwa Chama chake basi anastahili siku moja kuvikwa Taji.Kwamba ni Hazina ndani ya Chadema.Kwamba ni Hazina ndani ya nchi.Kwamba siku moja miaka ijayo anafaa kabisa kuchukua mikoba.Kwamba anastahili kabisa kuwa mbadala wa Jabali la kisiasa Tanzania.Heshima nyingi zimwendee Tundu Lissu.

Nimalizie kwa kusema bado tunamhitaji Freeman Mbowe walau kwa miaka mingine mitano.

#Mbowe Tano Tena#
Mbowe mitano tena! Magufuli mitano 2020, mitano tena 2025, mitano tena 2030, mitano tena ...!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom