for the first time chit chat

Naibili

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
1,679
1,500
Heshima kwenu wana chit chat,
Tangu nimejiunga na Jf, Jan 2011, leo ni mara yangu ya kwanza kuingia jukwaa hili, inawezekana nikawa nmeshaingia, itakuwa kwa mlango wa nyuma (latest), lakini kwenda moja kwa moja chi chat hapana, sababu zaweza kuwa sifahamu utamu wa chit chat, nihabarisheni wadau wa chit chat, yawezekana nikawa mwenzenu humu.
aksante.
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,188
2,000
Heshima kwenu wana chit chat,
Tangu nimejiunga na Jf, Jan 2011, leo ni mara yangu ya kwanza kuingia jukwaa hili, inawezekana nikawa nmeshaingia, itakuwa kwa mlango wa nyuma (latest), lakini kwenda moja kwa moja chi chat hapana, sababu zaweza kuwa sifahamu utamu wa chit chat, nihabarisheni wadau wa chit chat, yawezekana nikawa mwenzenu humu.
aksante.

hilo neno hilo duuuhhh
Hata hivyo karibu sana kuna akina Erickb52, Arushaone. PakaJimmy, Preta, sweetlady, Dena Amsi, na wengine watakukaribisha sana
 
Last edited by a moderator:

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,489
2,000
Naibili karibu sana chit chat mkuu, huku ni stress free zone, ukimpenda mtu huku ukataka kurasmisha hakikisha unaniona mwenyekiti wa mahusiano na ndoa hapa cc
 
Last edited by a moderator:

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,334
2,000
Naibili karibu sana chit chat mkuu, huku ni stress free zone, ukimpenda mtu huku ukataka kurasmisha hakikisha unaniona mwenyekiti wa mahusiano na ndoa hapa cc

Mkuu umemaliza. Naongezea kwa kusema karibu sana!
 
Last edited by a moderator:

Naibili

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
1,679
1,500
By Naibili<br />
Heshima kwenu wana chit chat, <br />
Tangu nimejiunga na Jf, Jan 2011, leo ni mara yangu ya kwanza kuingia jukwaa hili, inawezekana nikawa nmeshaingia, itakuwa kwa <b>mlango wa nyuma </b>(latest), lakini kwenda moja kwa moja chi chat hapana, sababu zaweza kuwa sifahamu utamu wa chit chat, nihabarisheni wadau wa chit chat, yawezekana nikawa mwenzenu humu.<br />
aksante.
<br />
<br />
hilo neno hilo duuuhhh<br />
Hata hivyo karibu sana kuna akina <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=29658" target="_blank">Erickb52</a></b>, <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=75985" target="_blank">Arushaone</a></b>. <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=15469" target="_blank">PakaJimmy</a></b>, <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=20103" target="_blank">Preta</a></b>, <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=33860" target="_blank">sweetlady</a></b>, <b><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=25345" target="_blank">Dena Amsi</a></b>, na wengine watakukaribisha sana
haah kati ya maneno yote umeona mlango wa nyuma, lakini asante mkuu
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
15,036
2,000
Karibu sana Naibili....

Afu Mr Rocky mgeni ni wa jinsia gani? Si unajua ndoa ya Filipo na marejesho iko mbioni kuvunjika? Nataka nimshikie marejesho nafasi.

COPY kwa nitonye!





Naibili sisi tukitoka siasani huja hapa tunapiga soga weee mpaka tunarara na wake zetu, humu hutakiwi umvamie mke/mume wa mtu utapewa BAN fasta.


Baada ya hayo nakukaribisha rasmi kwenye Jamuhuri Ya Muungano Ya Chit-Chat ambayo mimi ndiye President.
Source: Mungi
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom