Ilikuwaje ukakosa amani mkuu? Hebu dadavua...
Hahaaaa…..nilikuwa na mshikaji wangu mmoja ambaye ndo aliniunganishia kwa Mary.
Mary na Mwasiti walikuwa marafiki.
Basi siku moja tukakubaliana kwenda kwenye double date Coco Beach…..enzi hizo za mwaka 47 😃 [miaka ya 90].
Coco beach weekends, hususan Jumapili ndo palikuwa panabamba sana.
Basi, Jumapili moja nikachukua gari la mshua, nikampitia huyo mshikaji wangu halafu tukaenda kuwachukua Mary na Mwasiti.
Hawa wachuchu walikuwa wanasoma Jangwani enzi hizo.
Basi tukaenda Coco, tukafurahia, na kadhalika.
Baadaye bana si nikaja kugundua kuwa huyo mshikaji wangu anawakula wote Mary na Mwasiti wakati Mary nilidhani ni wa kwangu peke yangu 🤣.
Iliniuma sana. Basi tokea wakati huo nikaweka nadhiri kuwa hakuna tena kuamini wachuchu.
Ni kukulana kwa machale tu. Yeyote utayempata ni kumkula tu halafu unasonga mbele kwa wengine.
Hakuna kuwekeza hisia zako kwa mtu.
Ila, kwa vile huwa sikubali kushindwa kirahisi, baadaye na mimi nikaja kuwakula wote wawili kwa wakati tofauti tofauti.