First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

Mtu First date ananijia na "Pembe tatu" alafu nyeusi tii🤔 Very Dark
 
First date nilipelekwa beach fulani kaliiii hapa Dar
Ilikuwa usiku

Shida ya yule kijana ni mafua, sijui ana allergy ya upepo wa bahari yule
Alikuwa na mafua mixer chafya za kutosha kiasi kwamba hisia zangu zikapotea kwa zile chafya

Enwei, nilipiga chini usiku ule ule
Kamasi na kinyaa basi tafrani
 
Ko mtoa mada kosa la huyu bwana ni lipi alipotaka kufanya mapenzi na wewe au kudindisha baada ya kukuona au??

Kipi kilikukwaza mpaka ukaalika rafiki zako Kwa ajili ya kumkomoa kwenye upande wa bills

Ni kweli kabisa tendo la ndoa linakukera kiasi hicho ???

Msaada
 
kamdinyo naona ulijiandaa vilivyo ila mwamba akazingua.

Ila why blocked?. Kwann usingemwambia kwa sms nn umeboreka nae?.
umeshampenda kwa Sura. Kwahiyo Mengne yangeongeleka.

Je Yeye pia alivutiwa na ww?. Alisema ww ni vitu vyake?.
Je Hakutafuta means nyingne za kukutafuta. after blocked?.
Au na yeye alishukuru ww kutomtafuta?.

Kumuitia marafik zako ili Bill ipande zaidi pia haikukaa sawa.
Ww ni mtu mzima, ungemkataa mwana kiaina na sio kufanya ulichomfanyia.

Na bado ukamkomoa zaid kwa kumuonyesha kuwa una gar kubwa zaid yake.
Dah!

shem naomba mawazo yako kwenye hili ephen_
 
Kwahiyo unajikuta wa thaman au sio mwanetu ,, mwanamke siku zote huwezi kujisifa mbele ya mwanaume et angepata bahati mwanamke unakuwaje bahati kwa mwanaume nitakukamata tu sio kwa kile kizinga
Tulipanga siku, muda na hoteli ya kukutana, kama mnavyojua tena kunakuwa na hisia mchanganyiko, hamu ya kuonana, hofu na vitu kama hivyo.
Siku ya siku nikajiandaa mapema nilifika saa nzima kabla ya muda tuliopanga kukutana ili kuweza kuyasoma na kuyazoea mazingira ya hapo.
Sikujiandaa tu kwa mavazi na urembo, nilibeba pia fedha za kutosha shilingi ya Tanzania na faranga ya Rwanda kwahiyo nilikuwa full package.
Nikafika nika book eneo la V.I.P lakini kama haitoshi niliomba muhudumu mmoja awe karibu muda wote nitakaokuwa pale ahakikishe huduma zote anatuhumia na ahakikishe nakuwa salama yaani anilinde( nililipia huduma hii). Sababu ninkwamba nakutana na mtu ambaye hatujawahi kuonana na pia sijui tabia zake.
Baada ya kukamilisha yote nikaagiza kinywaji taratibu kuvuta muda niweze kumpokea " mwenzangu".
Tuliwasiliana kwa njia ya simu na alinieleza hayupo mbali anakaribia mahali nilipo muda si mrefu, na kweli baada ya dakika chache aliwasili akiwa katika gari dogo nyeupe, niliitambua kwakuwa alikuwa anakuja aliniambia nitafika hapo kwa gari nyeupe .
Baada ya kugundua muhusika ni yeye kwa heshima nilienda kumsalimia kwa kumpa mkono na kupiga goti la heshima( huwezi jua huenda ndio mume huyo😅😋).
Nikamuelekeza mahali ambapo ndio tutakaa kwa mazungumzo ( ingawa hapa alionyesha mshituko kidogo mana kulikuwa v.i.p na hakuna mtu hata mmoja zaidi ya yule dada muhudumu niliye book)

KWahiyo nikamkaribisha sehemu ya kukaa na binti akasogea hapo kwa ajili ya kuchukua oda ya vinywaji na chakula. ( mwanaume ni handsome na nakiri ana "vitu vyangu".

Kosa la kwanza: nikiona kama amepoteza kujiamini , wasiwasi na hofu vimemkumba as if hakutarajia yote haya au hakujipanga ipasavyo. Sikujali.
Tukaendelea kunywa na kula huku tukibadilishana maongezi ya hapa na pale huku nikimsoma.
Kosa la pili: hakuwa na cha maana kabisa cha kuzungumza yaani kama haelewi au akili imehama kabisa hakuwa comfotable.
Akaniuliza kwanini tusihame hapo twende tukaongelee chumbani hoteli?😅😅

Nikawaza hee... huyu umbwa anataka kuichapa leo leo😅😅" "nikawaza leo utato..ba moto"

Kosa la tatu: akakosa utulivu na heshima baada ya pombe kukolea, akawa toliet mara kwa mara na muda wote sehemu ya uume imesimama na kutuna anahangaika kubadili mikao tu😅😅 " kama umenipakia mkongo leo utajua hujui.

Muda wote sasa mada ni kunibembeleza to book chumba tuhamie ndani .
NAmi kufikia hatua hiyo nikawa nimeshamshusha thamani na kujua kwamba huyu sie niliyemtegemea. Kwamba hanifai na sio siri nilipata hasira kwasababu nilichukulia date kwa uzito mkubwa na shauku ya kukutana na mtu ambae kama ingekuwa bahati nzuri basi awe mume wangu.
Nimalizaje hasira zangu? Nikapiga simu chap kwa mashoga zangu waje nilipo, baada ya lisaa walikuwepo hapo na nikawatambulisha kinafki kwamba nipo na shemeji yenu karibuni kufahamiana.( jamaa alionyesha mshituko akanywea tulii)
Vikaangizwa vyakula hapo na pombe za kutosha, kwa fujo sana timu ikawa inashambulia bandika bandua, ( nikajisemea kama akishindwa kulipa nitalipa, lakini lazima nimuachie somo ili siku nyingine awe na heshima.vilipigwa vyombo ikaja bili ya kwanza akalipa, ikaja ya pili akalipa, tunaagiza ya tatu akawa kama amekata moto, hofu imemjaa , wasiwasi + Kutetemeka nadudu yake imepotea kutuna😅😅. Nikasema hapa ndio penyewe lazima ukome.

Baada ya kuona sasa mambo magumu akaanza kutafuta nafasi ya kujinasua amelewa chakari, akaaga aondoke tutaonana siku ingine.
Nikatoka nae nimsindikize , lakini pia nikamwabia twende nikupe zawadi yako( nilinunua ua pamoja na saa nzuri sana nilipanga nimpe) tunafika kwenye gari yangu sio kwa mshituko huo aliopata( disco 4 black lipo kama jini au shetani)😅😅( pombe imemtoka anauliza "hii yako?" Nikamwambia "eeh yangu") akaguna "duh!"
Nikamuaga hapo na kiss na hug , alipowasha na kuondoka tu nikachapa block kila mahali na ignore juu kwenye mtandao huu.
Nikarudi zangu ndani tukamalizia vinyaji tukaondoka.

Matarajio yangu : haikuwa sex wala pesa, nilitamani kufahamiana nae vizuri nikitarajia aewe mtu muhimu kwenye maisha yangu lakini tabia aliyoionyesha kwa muda mfupi ule akawa amepoteza sifa ya mtu niliyemtarajia.

Funzo kwake kama alipenda ngono zaidi haikuwa na sababu ya kuhangaika angeenda tu kununua una book hoteli unaitisha mwanamke anakuja unakula nae maisha mambo mengine yanaendelea.
Kwanini umsumbue mtu PM wiki kadhaa wakati huna cha ku offer zaidi ya tamaa ya ngono?

NIlijua ukideti humu unaweza kupata mtu wa maana😅😅😅.
Basi ndugu zangu hivyo ndio ilivyokuwa.
 
Kwel mkuu...... niko nalifanyia kazi......... nafanya kila linalowezekana.... japokuwa shetani analeta mashambulizi makali, ila najitahidi kuichomoa.... japokuwa age yangu ma wet dream yananichanganya sana...
kadri unavyojizuia ndo unazidisha hatar mkuu
 
Tulipanga siku, muda na hoteli ya kukutana, kama mnavyojua tena kunakuwa na hisia mchanganyiko, hamu ya kuonana, hofu na vitu kama hivyo.
Siku ya siku nikajiandaa mapema nilifika saa nzima kabla ya muda tuliopanga kukutana ili kuweza kuyasoma na kuyazoea mazingira ya hapo.
Sikujiandaa tu kwa mavazi na urembo, nilibeba pia fedha za kutosha shilingi ya Tanzania na faranga ya Rwanda kwahiyo nilikuwa full package.
Nikafika nika book eneo la V.I.P lakini kama haitoshi niliomba muhudumu mmoja awe karibu muda wote nitakaokuwa pale ahakikishe huduma zote anatuhumia na ahakikishe nakuwa salama yaani anilinde( nililipia huduma hii). Sababu ninkwamba nakutana na mtu ambaye hatujawahi kuonana na pia sijui tabia zake.
Baada ya kukamilisha yote nikaagiza kinywaji taratibu kuvuta muda niweze kumpokea " mwenzangu".
Tuliwasiliana kwa njia ya simu na alinieleza hayupo mbali anakaribia mahali nilipo muda si mrefu, na kweli baada ya dakika chache aliwasili akiwa katika gari dogo nyeupe, niliitambua kwakuwa alikuwa anakuja aliniambia nitafika hapo kwa gari nyeupe .
Baada ya kugundua muhusika ni yeye kwa heshima nilienda kumsalimia kwa kumpa mkono na kupiga goti la heshima( huwezi jua huenda ndio mume huyo😅😋).
Nikamuelekeza mahali ambapo ndio tutakaa kwa mazungumzo ( ingawa hapa alionyesha mshituko kidogo mana kulikuwa v.i.p na hakuna mtu hata mmoja zaidi ya yule dada muhudumu niliye book)

KWahiyo nikamkaribisha sehemu ya kukaa na binti akasogea hapo kwa ajili ya kuchukua oda ya vinywaji na chakula. ( mwanaume ni handsome na nakiri ana "vitu vyangu".

Kosa la kwanza: nikiona kama amepoteza kujiamini , wasiwasi na hofu vimemkumba as if hakutarajia yote haya au hakujipanga ipasavyo. Sikujali.
Tukaendelea kunywa na kula huku tukibadilishana maongezi ya hapa na pale huku nikimsoma.
Kosa la pili: hakuwa na cha maana kabisa cha kuzungumza yaani kama haelewi au akili imehama kabisa hakuwa comfotable.
Akaniuliza kwanini tusihame hapo twende tukaongelee chumbani hoteli?😅😅

Nikawaza hee... huyu umbwa anataka kuichapa leo leo😅😅" "nikawaza leo utato..ba moto"

Kosa la tatu: akakosa utulivu na heshima baada ya pombe kukolea, akawa toliet mara kwa mara na muda wote sehemu ya uume imesimama na kutuna anahangaika kubadili mikao tu😅😅 " kama umenipakia mkongo leo utajua hujui.

Muda wote sasa mada ni kunibembeleza to book chumba tuhamie ndani .
NAmi kufikia hatua hiyo nikawa nimeshamshusha thamani na kujua kwamba huyu sie niliyemtegemea. Kwamba hanifai na sio siri nilipata hasira kwasababu nilichukulia date kwa uzito mkubwa na shauku ya kukutana na mtu ambae kama ingekuwa bahati nzuri basi awe mume wangu.
Nimalizaje hasira zangu? Nikapiga simu chap kwa mashoga zangu waje nilipo, baada ya lisaa walikuwepo hapo na nikawatambulisha kinafki kwamba nipo na shemeji yenu karibuni kufahamiana.( jamaa alionyesha mshituko akanywea tulii)
Vikaangizwa vyakula hapo na pombe za kutosha, kwa fujo sana timu ikawa inashambulia bandika bandua, ( nikajisemea kama akishindwa kulipa nitalipa, lakini lazima nimuachie somo ili siku nyingine awe na heshima.vilipigwa vyombo ikaja bili ya kwanza akalipa, ikaja ya pili akalipa, tunaagiza ya tatu akawa kama amekata moto, hofu imemjaa , wasiwasi + Kutetemeka nadudu yake imepotea kutuna😅😅. Nikasema hapa ndio penyewe lazima ukome.

Baada ya kuona sasa mambo magumu akaanza kutafuta nafasi ya kujinasua amelewa chakari, akaaga aondoke tutaonana siku ingine.
Nikatoka nae nimsindikize , lakini pia nikamwabia twende nikupe zawadi yako( nilinunua ua pamoja na saa nzuri sana nilipanga nimpe) tunafika kwenye gari yangu sio kwa mshituko huo aliopata( disco 4 black lipo kama jini au shetani)😅😅( pombe imemtoka anauliza "hii yako?" Nikamwambia "eeh yangu") akaguna "duh!"
Nikamuaga hapo na kiss na hug , alipowasha na kuondoka tu nikachapa block kila mahali na ignore juu kwenye mtandao huu.
Nikarudi zangu ndani tukamalizia vinyaji tukaondoka.

Matarajio yangu : haikuwa sex wala pesa, nilitamani kufahamiana nae vizuri nikitarajia aewe mtu muhimu kwenye maisha yangu lakini tabia aliyoionyesha kwa muda mfupi ule akawa amepoteza sifa ya mtu niliyemtarajia.

Funzo kwake kama alipenda ngono zaidi haikuwa na sababu ya kuhangaika angeenda tu kununua una book hoteli unaitisha mwanamke anakuja unakula nae maisha mambo mengine yanaendelea.
Kwanini umsumbue mtu PM wiki kadhaa wakati huna cha ku offer zaidi ya tamaa ya ngono?

NIlijua ukideti humu unaweza kupata mtu wa maana😅😅😅.
Basi ndugu zangu hivyo ndio ilivyokuwa.
Jamii forum wote humu wana magari makali sana aisee kasoro mmakonde mimi tu
 
Back
Top Bottom