Huna huo ujeuri kaa kwa kutulia!wew mwenyewe ni sehemu ya ubavu wang sijui unasema mbavu zipi
Aisee tuwe tunaangalia na miandiko au nini? Alikutumia picha kwanza au ulisema bora liende?Imagine mtu anaongea na chakula mdomoni ptuu mbakaa
nitakusema kwa mamakoHuna huo ujeuri kaa kwa kutulia!
Ona sasa! Utoto utoto tu🚮nitakusema kwa mamako
Mlimani 😁Ukinitajia tulipokutana nitaamini
Hapana 🤣🤣🤣Mlimani 😁
Macho yako yana ukungu mbona nilipaka mafuta ya naziNishakujua unapauka mno na wewe hata kama umeshinda njaa sio sababu ya kukaa vile🙄
njoo pm unikuzeOna sasa! Utoto utoto tu
Mlikutana mabazazi wote hata kinga hamkutumia itakuwa😅😅Tulikubaliana tukutane bar ya uswahilini.Akaja tumepiga stori kula vyombo ,akaniambia unajua Leo nimekuja sijavaa chupi? Nikamjibu ndio napenda ,ndio naona raha.Kila akienda kukojoa uchochoroni nimemshika mkono namsimamia,manyang'au yasije yakakimbia na mwali wangu.Peleka gheto nikamchumisha matembele dirisha wazi litaa linawaka.Bahati yangu majirani wenzangu simu za kuzoom ilikuwa mtihani kipindi hicho.
Ndimi,
Mwalimu wa muziki na mapenzi.
we niamini tu me nishabadilikaUkinitajia tulipokutana nitaamini
we niamini tu me nishabadilika
😄😄😄 Kinga kipindi hicho tulikuwa tunatumia utumbo wa ng'ombe ule Bomba nao kupata ilikuwa kamzozo.Sio kama sasa mipira Kila Kona.Mlikutana mabazazi wote hata kinga hamkutumia itakuwa😅😅
Hahaha hauna huruma kabisa😂First date nilipelekwa beach fulani kaliiii hapa Dar
Ilikuwa usiku
Shida ya yule kijana ni mafua, sijui ana allergy ya upepo wa bahari yule
Alikuwa na mafua mixer chafya za kutosha kiasi kwamba hisia zangu zikapotea kwa zile chafya
Enwei, nilipiga chini usiku ule ule