Davidmmarista
JF-Expert Member
- Apr 11, 2024
- 3,075
- 6,193
Huyu gari tayari analo mtatumia lake! We nenda tu kama nice guy usiombe mzigo tu utazingua😎
😂 We sasa madam bila kupewa kitu kizuri mbona ntakuwa natunzwa Sasa?
Huyu gari tayari analo mtatumia lake! We nenda tu kama nice guy usiombe mzigo tu utazingua😎
😄😄😄Ukiwa kiazi nakuanzishia uzi ndio😅😅
Si ndio mnavyotaka vijana wa sasa au?🤷🏽♀️😂 We sasa madam bila kupewa kitu kizuri mbona ntakuwa natunzwa Sasa?
Ni balaa sana..Kwa maandishi yake anajiona sana, bado binti mdogo sana huyu
Date sio sehemu ya kwenda kufanya conclusion ni sehemu ya kwenda kuanza kufahamiana. Ila mtoto hii ya nuku bee, unataka instant gratificationNi balaa sana..
kenyewe kana wenge sio poa, sasa kama mtu hajiamini and you know the reason, kwa nini usirekebishe confidence yake?..weka mwanaume sawa, jieleze wewe ni nani, unataka nini, tafuta kumfahamu kwa undani kwa dodoso technical, mwambie tu hufanyi ngono kwa first date, sikiliza msimamo wake kisha fanya maamuzi ya heshima...
Sema nyote mlikuwa na kaunalaya fulani kakitajiri
Mie first date, msituni..we had lot of fun balaa.
Si ndio mnavyotaka vijana wa sasa au?🤷🏽♀️
Ikiwa hivyo si atajikuta kalombwa na nusu ya tanzania! Kila unayekutana naye kwenye maongezi unamtanulia miguu?😁Ila Sasa ndio watunyime papuchi?
Ikiwa hivyo si atajikuta kalombwa na nusu ya tanzania! Kila unayekutana naye kwenye maongezi unamtanulia miguu?
Hajamanisha hivyo! Wanaume wengi wanakutana na mtu kwa kumjaribu, ukimchekea kidogo tu imo, sasa lazima mwanamke aoneshe msimamo wake kuwa yuko tofauti kidogo anahitaji jambo serious na sio huo ushenzi alokuja nao mwanaume au kijana mjinga!😅 Nikajua hataki kabisa kulombwa yaan ukae nae tu
Hajamanisha hivyo! Wanaume wengi wanakutana na mtu kwa kumjaribu, ukimchekea kidogo tu imo, sasa lazima mwanamke aoneshe msimamo wake kuwa yuko tofauti kidogo anahitaji jambo serious na sio huo ushenzi alokuja nao mwnaaume au kijana mjinga!
So sad,UlimnyanyapaaFirst date nilipelekwa beach fulani kaliiii hapa Dar
Ilikuwa usiku
Shida ya yule kijana ni mafua, sijui ana allergy ya upepo wa bahari yule
Alikuwa na mafua mixer chafya za kutosha kiasi kwamba hisia zangu zikapotea kwa zile chafya
Enwei, nilipiga chini usiku ule ule
Umemtafuta ukamkosa?Huyu madam Yuko wapi nimsalimie.
Una uhakika?Humu JF kila mtu anamiliki ndinga kali hakuna anayetaka kuwa mnyonge hata kidogo.
Wanaume kwa wanawake wote first date zao ni kwenda upper and luxurious areas hakuna aliyepelekwa Gongo la Mboto.
Umemtafuta ukamkosa?
Baada ya kupitia shuhuda za members wengi. Kwahiyo kutokana na sample niliyochukua ndiyo nikasema hivyo.Una uhakika?
Aliharibu kwenye episode 3. 1 na 2 kidoogo alijitahidi.Aisee jamaa alimess up nini?
Nipe stori hata kwa pm kuna kitu nataka kujifunzaAliharibu kwenye episode 3. 1 na 2 kidoogo alijitahidi.
Hapana.Nipe stori hata kwa pm kuna kitu nataka kujifunza