Fatuma Karume: Zanzibar tunaishi kama wanyama!

Fatuma Karume: Zanzibar tunaishi kama wanyama!

Ameulizwa matusi na vitisho anavyopata kwenye mitandao akasema hakatishwi tamaa yeye ataendelea kusema analoamini ni haki
Ni Maombi Yangu Kwamba Mungu Amlinde huyu dada kuwa sauti ya wanyonge,Amina!
 
ki msingi anahaki ya kutoa maoni, na ndiyo uhuru wake tena asiache kusema, ila nimkumbushe tu kuwa wakati baba yake anashinda urais, hzo figisufigisu zilitokea na alinyamaza kimyaaaaaa! leo dr shen kafanya vilevile imekuwa tatzo,

anyway fatma, uchaguzi umeisha na itawabidi cuf wasubr miaka 5, ili walejee znz, kwa kumkumbusha tu fatuma, wznz hawajawahi kutokulalamika toka mfumo wa vyama vingi umeingia, kwa hyo waishi kama wanyama au kama watu, hyo ni juu yao, ila kama nawe hutojar unauhuru wa kuishi tz bora, au ukahama kabisaaaa...
 
Huyu naye ni mnafiki tu kama walivyo Wazanzibari.

Isingekuwa ubabe wa Baba yake, president Amani Karume ambaye aling’ang’ania madaraka hata Rais Ali Mohamed Shein alisingepatikana wala asingekuwa Rais wa Zanzibar.

Rais Ali Mohamed Shein ni by-product ya utawala wa Rais Amani Karume.

Dhambi za baba'ko wewe umezirithi?
 
She can be charged as an accessory to a crime committed by her Dad, Amani Karume.

Muulize Adolf Hitler na familia yake!
Usiwe jinga na wewe sa amuulize Hitler kwani bado mzima ama Hitler wa nyumbani kwenu
 
Yale yalikuwa mambo ndani ya chama si hili la wananchi wote . Michakato ndani ya vyama inatoa loophole ya hivo, Angalia hata upatikanaji wa Magufuli kuna watu wamekandamizwa!!
Usitake kukwepa wewe.ndani ya chama kipi? Nazungumzia kumnyang'anya ushindi Maalim Seif na kuwauwa wapemba mpaka wengine wakakimbilia Mombasa na somalia.au unajifanya umesahau. Babake alisaidiwa na mkapa kukaa pale kwa nguvu mbona kila MTU anajuwa.
 
MsemajiUkweli
Shein kuwa pale ni mpango wa Kikwete kutaka Meghji awe makamu wake hivyo alibidi amtafutie wadhifa Shein
Mpango wake huo ulishindwa kama alivyoshindwa kumrithisha Membe
What a loser

We lost ten of our precious years because we rented our Magogoni residence to a loser?
 
Usitake kukwepa wewe.ndani ya chama kipi? Nazungumzia kumnyang'anya ushindi Maalim Seif na kuwauwa wapemba mpaka wengine wakakimbilia Mombasa na somalia.au unajifanya umesahau. Babake alisaidiwa na mkapa kukaa pale kwa nguvu mbona kila MTU anajuwa.

Hata Shein aliwekwa bila kujaza fomu za kuomba kupitia chamani 2010 huku wakikatwa kina Bilal na wenzie kisha kurudishwa kwenye kapu la muungano. Ndio maana mi nasema mambo ya ndani ya vyama tusifananishe na mambo ya wananchi wote (uchaguzi mkuu)
 
H
Huyu dada ana tatizo gani? IMMA bado haimtoshi????
Huyu mdada pia anahusika "Na hapa kwangu huko zanzibar"Bahati mbaya kiongozi Zanzibar hana ujasiri wa kutumbua majipu, angeshamtumbua zamaaani yeye na dingi
 
Huyu naye ni mnafiki tu kama walivyo Wazanzibari.

Isingekuwa ubabe wa Baba yake, president Amani Karume ambaye aling’ang’ania madaraka hata Rais Ali Mohamed Shein alisingepatikana wala asingekuwa Rais wa Zanzibar.

Rais Ali Mohamed Shein ni by-product ya utawala wa Rais Amani Karume.
tena mnafiki wa hali ya juu yy kashikilia hoja ya shein by the way anaweza kuwa na chuki binafsi na familia ya shein km si hivo bas aanzie historia ya zanzibar na uhaini ulofanywa na baba yake bila kumuweka mbali babu yake ili tumuone ni shujaa anakata matawi huku mizizi akiimwagilia maji huo ni unafiki
 
Kusema hadharani kwa namna hii inahitaji ujasiri sana, Kweli Mwanadada ni Jasiri lakini si shangai kwani mfumo wake wa maisha unampa ujasiri wa kusema kile anachokiamini bila tatizo.
 
Mwanadada jasiri na aliyejizolea umaarufu hivi karibuni Fatuma Karume AMELIPUKA, unaweza kusema. Akihojiwa na DW amesema sasa Zanzibar wanaishi kama wanyama maana hawafuati katiba. "Kama wameamu kuondoa utaratibu tuliyojiwekea sasa tuna tofauti gani na wanyama?"

Alipoulizwa kama vitisho vya CCM havimtishi na kama baba yake hamdhibiti, amesema. "Mimi siyo mbwa wala paka, nina haki yangu ya asili ya kujieleza na kutoa maoni" Amesema baba yake hawezi kuondoa uhuru wake kisa CCM.
"Wanataka baba anidhibiti? (kicheko) "nina miaka 46, tena baba ananihimiza kufanya nachoamini ni haki"

Alipoulizwa maoni yake kuhusu MCC amesema anasikia watu wanasema waZanzibar wako tayari kufa njaa lakini serikali iachwe huru. "Hivi tunahitaji serikali huru au watu huru? hapa tuna wakoloni wengine" Ameuliza "yaani watu wa Zanzibar wafe njaa kisa Shein awe rais?" haiwezekani!
...Babake mbona alishindwa na Seif mara mbili lakini hasemi ! Mbona babake CCM ilishinikiza ateuliwe kugombea urais wakati alikuwa 'disqualified' !? (hakuwa na Degree, kipengele kilichomtoa Mrema CCM)
 
Muwasho unamsumbua huyu Binti. Kila Mtu anajua kuwa Dr. Bilal alikuwa chaguo la wa znz lakini akaporwa haki hiyo akapewa Babake na aliufyata. Znz inawezekana bila ya Familia yao asijikweze sana yeye ni mtu mdogo sana visiwani.
.... Babake hakuwa na Degree, lakini CCM-Taifa, ikalazimisha agombee ! ..... mabingwa wa kupora ardhi huko Zanzibar. 'hapa pangu!'
 
Huyu naye ni mnafiki tu kama walivyo Wazanzibari.

Isingekuwa ubabe wa Baba yake, president Amani Karume ambaye aling’ang’ania madaraka hata Rais Ali Mohamed Shein alisingepatikana wala asingekuwa Rais wa Zanzibar.

Rais Ali Mohamed Shein ni by-product ya utawala wa Rais Amani Karume.
Kaa kimya, wajuvi wapo wanakuja watakujuza, shurti uwe tayari
 
Back
Top Bottom