Fatuma Karume: Zanzibar tunaishi kama wanyama!

Fatuma Karume: Zanzibar tunaishi kama wanyama!

Ok ok lakini kumbuka uongo hupanda lifti bali ukweli hukwea ngazi

Mkuu tuma ile misukule kule imushushe Dr. Shein kwa taarifa yako Seif hatakuja itawala Zanzibar mpaka atakapopumzika kwa amani. Kumbuka pia 1995, 2000, 2005 nini kilitokea kule au ulikuwa umezama ziwa Tanganyika kuchukua vifaa ukakuta chaguzi zilishapita? Kama yule babu aliyekaa chini ya ardhi 45 days kule kahama alivyookolewa akaja na kuuliza hivi Lowasa ndiye Rais akaambiwa ni Magufuli babu akakata roho.
 
Fatma ni mzalendo wa kweli na hapendi kuona sheria ikipindishwa kwa maslahi ya viongozi wachache wenye uchu na madaraka na bila kujali Wazanzibar walio wengi wanataabika.
 
Mkuu tuma ile misukule kule imushushe Dr. Shein kwa taarifa yako Seif hatakuja itawala Zanzibar mpaka atakapopumzika kwa amani. Kumbuka pia 1995, 2000, 2005 nini kilitokea kule au ulikuwa umezama ziwa Tanganyika kuchukua vifaa ukakuta chaguzi zilishapita? Kama yule babu aliyekaa chini ya ardhi 45 days kule kahama alivyookolewa akaja na kuuliza hivi Lowasa ndiye Rais akaambiwa ni Magufuli babu akakata roho.
Asante kwa mjadala mzuri tumepingana kwa hoja bila matusi bila kashfa na bila kejeli , nimejifunza kitu kwako nawe naamini umejifunza chochote kwangu....alamsiki
 
Asante kwa mjadala mzuri tumepingana kwa hoja bila matusi bila kashfa na bila kejeli , nimejifunza kitu kwako nawe naamini umejifunza chochote kwangu....alamsiki
Mshana jnr nakuaminia huna tabia ya matusi ila JOKES ni kwaida yangu kutokana na sifa yako humu JF SAMAHANI KAMA NIMEKUKWAZA NAKUTAKIA USIKU MWEMA
 
Fatma ni mzalendo wa kweli na hapendi kuona sheria ikipindishwa kwa maslahi ya viongozi wachache wenye uchu na madaraka na bila kujali Wazanzibar walio wengi wanataabika.
kamwona shain ila babayake hakumwona, nani asiyejua karume kaoa dadayake maalim saif? atutolee uchotara koko
 
Si mzanzibari? twambie anaishi wapi
hajawahi kuishi Zanzibar...unaijua petrol station pale kwa Nyerere msasani?nyuma ya kile kituo cha mafuta ndipo anapoishi ni nyumba ya familia ya Karume
 
Nilikua napitia website moja hivi ambayo wamiliki wake ni raia Austria nikakuta orodha ya madikteta waliopata kuwepo duniani. Nilishtuka kulikuta jina la Dr. Ally Mohamed Chain. Dah! Kumbe jamaa anajulikana kimataifa.
rais wa wapi huyo Chain?
 
Zanzibar kuna rais wa majeshi na rais wa wananchi.
 
Dada huyu alitumia wakati wa serikali iliyopita kwa masilahi yake, mengi ameyakosa na atayakosa. Hivyo kelele za mkosaji hizo zishazoeleka huku visiwani.
 
Huyo mwanamke kama ameolewa basi mumewe anatabu sana tena mvumilivu sana, haipendi mwanamke wa kiislam kupayuka payuka kila siku kama bata na kutumiwa na wanasiasa wenye uchu wa madaraka.
 
Huyu naye ni mnafiki tu kama walivyo Wazanzibari.

Isingekuwa ubabe wa Baba yake, president Amani Karume ambaye aling’ang’ania madaraka hata Rais Ali Mohamed Shein alisingepatikana wala asingekuwa Rais wa Zanzibar.

Rais Ali Mohamed Shein ni by-product ya utawala wa Rais Amani Karume.
hapa umenena! maneno yako hayana mfupa
 
Back
Top Bottom