Familia na vyanzo mbalimbali vya mapato

Familia na vyanzo mbalimbali vya mapato

Nikiwa kijana nilinunua heka 5 pembeni mwa barabara kwa 2.5m - baada ya miaka 20 juzi tu nimeliuza kwa hela mbaya nimenunua Hilux Pickup ya 180m, najenga ka ghrofa kangu self juu na chini; kwa sasa ntalala juu ili machuzi ya majirani nisiyaskie afu nikizeeka ntahamia chini miguu kupamda ngazi.

Watu wananinunia wanasema na mimi nimekula mgawao wa Chaumma.

Vyanzo vya mapato viwe vya muda mrefu na mfupi, zingatia hili.
 
Back
Top Bottom