FaizaFoxy: Wanaonitongoza waje hapa


bigboss1

bigboss1

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2015
Messages
321
Likes
185
Points
60
bigboss1

bigboss1

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2015
321 185 60
Nimekupenda sana mtoa mada hujali matusi yao lakini umewapa kile roho inapenda yaani ndio nzuri sana kabisa na enjoy kuona unavyowaonyesha kuwa wewe ni mtu mzima na unajitambua.
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,831
Likes
9,311
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,831 9,311 280
Wale wote wanaojidai kunitongoza majukwaa ambayo hayahusiani na mahusiano, waje hapa kwenye jukwaa mahsusi kwa ajili hiyo.

Wacheni kuharibu nyuzi na mada za watu kwenye majukwaa yasiyohusiana na kutongozana

Hii inawahusu na wale wanaokuja kunikera PM... Karibuni hapa, mshindane kunitongoza.
Na sisi wajukuu tunaruhusiwa..?? Bibi cheka nini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,366
Likes
29,273
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,366 29,273 280
Yaani na uzee wako wote hujakusanya pesa za kutosha bado unaomba..!

Pesa tunapeana sisi wajukuu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo sichukuwi mimi, nimetoa namba juu huko ya Kijana mwenzenu anaetafuta maisha Dar kutoka Kigoma.

Kwa hiyo anaetaka kunitongoza kwanza atoe sadaka.
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,831
Likes
9,311
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,831 9,311 280
Kigori wa zamani mbona tunabaniana hivi jamani..!

Basi nitakununulia mwendokasi la kuendea sokoni.
Hizo sichukuwi mimi, nimetoa namba juu huko ya Kijana mwenzenu anaetafuta maisha Dar kutoka Kigoma.

Kwa hiyo anaetaka kunitongoza kwanza atoe sadaka.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
10,529
Likes
9,097
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
10,529 9,097 280
January tusamehe hadi Faiza Foxy anatafuta pa kudanga!!!
Shangazi anatupigisha stories za kuotea moto saa tatu usiku huku tunabugia mahindi ya kuchoma. Ukiwa serious, shangazi atakusababishia kifaduro cha ukubwani kwa kucheka. Easy, easy boss! πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,057
Likes
1,752
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,057 1,752 280
Hapo ndiyo nashangaa mimi.

Watu wana nyege mshindo. Hao ndiyo ukisikia hata kuku wanabaka.
Kwakweli mie ni mfuasi wako mtiifu kabisa navutiwa na napenda sana kufatilia nyuzi zako hivyo sio mbaya kwanza nikawa mwanafunzi wako namna ya kupambana kwa hoja na great thinkers,wajinga mabaradhuli n.k.Mie nakupendaga bureee tu Faiza Foxy.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645