Faiza foxy kweli kiboko!. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faiza foxy kweli kiboko!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kajole, Feb 2, 2012.

  1. K

    Kajole JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Habari wanajamii?,sio siri huyu dada/mama Faizafoxy maarufu kama FF namkubali sana kwenye post na uachangiaji wake. Yaani kama nisipopata kitu basi ntacheka sana the way ana-comment,.hongera sana..kama hutajari pls ni-PM umri na elim yako.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    si ungem-pm tu kumueleza haya?
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeniibia maneno. Hahahaha
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Si umuanze wewe kumMP?
    Ila kweli FF anafurahisha.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukianza shule mpya lazima utakutana na watu wababe wanaotumia nguvu kuwakubali na kuwaogopa;
    Na ukitaka usalama wako ni lazima ujibendekeze.
    Ndicho tunachokiona wageni JF wanaogopa maneno ya ukali na kutisha kwa hiyo wanaanza kujipendekeza.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ulikuwa hujui kama FF ni kiboko yao. Humu jamvini yeye ni Celebrity namba moja. Na wala hatokei mwengine kwa sasa, labda afe. Mungu ampe maisha marefu yenye afya.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hakunaga mwanamke kama Faiza.... hakunaga....


    JF # 1 Celebrity Source: Faiza Mwenyewe.... Verified by response ya wana JF Wenyewe....
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    yeh .. namkubali sana FF ila swala la madactari kachemka mabaya saana kuwaita uchwara
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    mke wa mtu unamtakia nini umri? elimu? umetangaza ajira mkuu? FF anaother admirer.....mwaka huu wako mamie!
     
  10. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna tym ana Fact balaaaa big kwa hilo !!!,ila uccm na unaniii wakati mwingine mmhhh
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    point noted.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,064
    Trophy Points: 280
    mmmmh naona vijana mnataka mkafanye mazoezi na bibi yenu
    haya kazi kwenu hii ya kila kona FF nayo sometimes inaboa ati.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wanchekesha sana
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy ni Nunda la JF..
    Yaani akipigwa ban JF inapwaya sana..Ha! Haa! Haaa!
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ashawahi kupigwa?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Elimu na umri aw ff vya nini?
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ]
    Usinilet down jamani.Mbona wewe ni zaidi yake au HUJITAMBUI???siku nyingine ntakuambia sababu .....
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    FF please njoo ufunguke..au tayari mmemalizana kwenye PM?
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,892
    Likes Received: 19,451
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa misifa.

    Umri wangu ni around 50

    Elimu yangu ni ya Madrasa't Jamiatul Islamiya fi Tanganyika.

    Kama kuna "feature" ambayo siipendi humu JF basi ni hiyo ya PM.

    Ahsante Kajole, wengine hawapendi hiyo na watakuchukia kwa kunipenda hawajui kuwa "hii ni bahati yangu" - Sabah Muchacho (wifi langu).
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aah FF mbona umeishorten CV yako hivyo?
     
Loading...