Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Yule aliyetaka kumchumbia Salma aende akampose maana hatokataliwa.....

Kwa hali hii Wazenji wamechukia sana wamepiga kura sana kumbe idadi ya wananchi ni ndogo kuliko ya wa Tanganyika

Uamsho wameshindwa tena
 
Watu mshageuza finally kuwa siasa tayari ati zanzibar na tanganyika??
 
udini umettumika kumng'oa salma,aibu zao,huyu dada alikuwa anaweza xana tangu mwanzo kushinda washiriki wote.

Wacha umang'aa wewe.
Upo jf bado unaamin udini mpaka katika mambo ambayo yapo wazi?
Hata kura yenyewe usikute haujapiga unakalia usukununu.
 
mmeimaliza ladha sred hii kuleta utanganyika na uzanzibar, na mambo ya dini.

Ngoja nilale tu bora
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom