Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Fainali za Epiq Bongo Star Search kutoka Diamond Jubilee.!

Wanapoteza muda tu,kuna thread ilikuwa hapa toka mwezi wa8,sasa sijajua kama udhamini wa zantel umepelekea watu wahisi mshindi atatokea zenji,kwa maana yakuwa kule ndo wameteka interms of coverage

So inabidi majadiliano yafanyike ili wasionekane biased siyo.
 
kama mwakajana kawa mkaka,jwann mwaka huu asiwe mdada,salma chukua koba lako la hela hilo toka kwa CCO wa Zantel Patel
 
Wameniharibia usiku wangu,walter hakuwaa na uwaezo kumshinda Salma,fuc..k all.
 
Walter bravooo.

Na wote tuliokuwa tunafuatilia pamoja mpumzike kwa raha masaa haya machache.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom