Facebook nayo yaitimua Huawei kwenye huduma zake

Facebook nayo yaitimua Huawei kwenye huduma zake

Unapotosha. Katazo hili linasema apps za FB, Whatsapp na IG hazitakuwa zimeingizwa kwenye simu mpya za Huawei, lkn ukishanunua simu mpya ya Huawei unaweza kwenda Playstore uka download FB, Whatsapp na IG bila matatizo na zikafanya kazi. Kwahiyo, kama ukinunua simu mpya za Huawei unaweza ku download FB, Whatsapp na IG mwenyewe aka manual downloading.
kwamba kabla ya hapo ilikuwa unaikuta tu au sijakuelewa ?
 
Naona na nyie nao ham make sense kabisa!

Utadownlodia wapi na hakuna Play Store?!

Na hiyo kufuta pre installation ndio ku comply na US ban kweli?

Zuck anafanya umama gani sasa huo?

Halafu ni true Huawei zilikua zinakuja zikiwa na WhatsApp,FB na Insta pre installed?

Maana sijawahi tumia huo uchafu wa Mchina!

Waliotumia Huawei watuambie maana nachojua Android ya Google sharti ni lazima upitie PlayStore kupakua hizo App zote...Bila hivyo PlayStore ilikua haina maana na Google kama OS owner asingeweza kukubali huo ufala!
Mkuu uliza taratibu!! Play store yenyewe una download hakuna shidah unapata kila kitu!! Ila haitakuwa kwenye package wakati unauziwa simu!
 
Siyo kweli, wameruhusu handset zilizokuwa store, yaani alrready manufactured.
Unapotosha. Katazo hili linasema apps za FB, Whatsapp na IG hazitakuwa zimeingizwa kwenye simu mpya za Huawei, lkn ukishanunua simu mpya ya Huawei unaweza kwenda Playstore uka download FB, Whatsapp na IG bila matatizo na zikafanya kazi. Kwahiyo, kama ukinunua simu mpya za Huawei unaweza ku download FB, Whatsapp na IG mwenyewe aka manual downloading.
 
Sumsung ni 100% US product. Google store yao, microchip yao, FB yao, Instergram yao, Whastp App yao, Skype yao, etc. Nikushauri uache kumiliki tu smartphone au uende ile ilipoewa ban yenye Wechat
Marekani aache ufala..mimi nafikiri kuachana na hizi product zao nitaaza kununua sumsung na Huawei wakisha stable. Mana jamaa wanajiona wao ndo wao.
 
Mzigo upi mkuu[emoji41][emoji113] MS windows, MS excel, na applications kibao zinatupa mkate wa kila siku? Tukale wapi? Hapa nina mzigo wa free softwares za US zaidi ya 45 na kwa siku naingiza hadi tzs 60,000. Yaani tzs 60,000/per dayx300days/per yearx10years= 1,800,000,000 ( Aprrox TZS 2 billion in 1 decade).
Acha kutumia na mzigo wa biligate[emoji28]
 
Hahaa, hii inaitwa KARMA! What goes around comes around.[emoji12][emoji12]
Hivi wachina si wameiwekea ngumu facebook kwao china ? Sasa waionje tamu ya kuwa superpower
 
Sawa, so wakimaliza kilichoko store basi wanatangaza kufilisika rasmi au watadesign applicarion zao?
Simu za Huawei zilizo sokoni kwa sasa haziguswi na ban ya Google services kama Playstore. Hiyo Google ban ni kwa models mpya za simu za Huawei ambazo watakuja nazo in the future.
 
Mzigo upi mkuu[emoji41][emoji113] MS windows, MS excel, na applications kibao zinatupa mkate wa kila siku? Tukale wapi? Hapa nina mzigo wa free softwares za US zaidi ya 45 na kwa siku naingiza hadi tzs 60,000. Yaani tzs 60,000/per dayx300days/per yearx10years= 1,800,000,000 ( Aprrox TZS 2 billion in 1 decade).
Namuelimisha huyo kijana anayesema anataka kususia technology ya USA
Nimemuhurumia tu

Kama wazungu wa ulaya wenyewe wanacheza mziki wa USA sisi ni kina nani
 
Alicho andika ndivyo walivyo sema mkuu ukinuniwa simu mpya itabidi u download mwenyewe hazita kuwa sehemu ya application zinazo kuja na simu!!!

Na unaweza kuta hata uki download zikakataa
 
Sawa sawa mkuu? Mchina na ujanja wake wote lakini US amekwida!
Namuelimisha huyo kijana anayesema anataka kususia technology ya USA
Nimemuhurumia tu

Kama wazungu wa ulaya wenyewe wanacheza mziki wa USA sisi ni kina nani
 
Tatizo dunia ya sasa. Bila Facebook, instagram na whatsapp mambo hayaendi.
Utazindua kila haina ya technology lakini kama simu zako hazina hivyo vitu sheikh utafeli TU. Utauza China TU.
Everything is absolutely possible. Ni Africa pekee ndo tunajua hatuwezi kufanya lolote. I have been to china several times and im a guy who s always curious abt science and technology. Don't underestimate the fuc**ing chinese they are real good henceforth justify the reason why USA hates them.
 
Namuelimisha huyo kijana anayesema anataka kususia technology ya USA
Nimemuhurumia tu
Kama wazungu wa ulaya wenyewe wanacheza mziki wa USA sisi ni kina nani
Mbaya zaidi uvumbuzi mwingi kama sio wote ulianzia ulaya. Waanzilishi wa uvumbuzi mwingi Duniani, watu wa ulaya wanacheza muziki wa USA, sasa ije watu wa copy and paste?

Kwa sasa bora ununue tecno kuliko Huawei.
 
Licha ya hivyo. Dunia sasa inaenda Kasi sana. unataka kusema Huawei hawatatoa simu mpya? Zilizo sokoni TU zinatosha?
wakati Samsung na apple kila mara wanatoa vitu vipyaa.
Hiyo Google ban ni kwa matoleo au models mpya za Huawei. Simu za sasa za Huawei hazimo kwenye ban.
 
Unapotosha. Katazo hili linasema apps za FB, Whatsapp na IG hazitakuwa zimeingizwa kwenye simu mpya za Huawei, lkn ukishanunua simu mpya ya Huawei unaweza kwenda Playstore uka download FB, Whatsapp na IG bila matatizo na zikafanya kazi. Kwahiyo, kama ukinunua simu mpya za Huawei unaweza ku download FB, Whatsapp na IG mwenyewe aka manual downloading.
Kama iko hivyo, Trump anajisumbua
 
Unapotosha....lkn ukishanunua simu mpya ya Huawei unaweza kwenda Playstore uka download FB, Whatsapp na IG bila matatizo

utaendaje Play Store wakati android OS yenyewe imepigwa marufuku kwenye Huawei?
 
Kwani huawei trump wamemfanya nini jamani..simu zitadoda sokoni
Tatizo la wachina kutaka kupambana na Giant eagle [USA][ [emoji1659]] hawataweza hata kidogo
America great again [emoji106]
 
Marekani aache ufala..mimi nafikiri kuachana na hizi product zao nitaaza kununua sumsung na Huawei wakisha stable. Mana jamaa wanajiona wao ndo wao.
Kuna siki nilisema apa mtakuja kumlaumu USA. Yeye ana soko la watu wenye pesa na sio soko la wachina masikini. Mchainisi anatumia $10,000 kwa mwaka na Mmarekani anatumia $45,000 kwa mwaka. Hawa jamaa wapo vizuri sana sio wa kujitapa unapambana na Giant eagle [emoji1659]. Huwezi pambana na eagle eagle [emoji1659] ukategemea kushinda
 
Back
Top Bottom