Facebook nayo yaitimua Huawei kwenye huduma zake

Facebook nayo yaitimua Huawei kwenye huduma zake

Wichat kijiunga mashariti km laki nane
Kwanza we chat sio user friendly, na aina chochote cha kuvutia kwa tulio nje ya China hapa kwetu tunaitumia kama WhatsApp tu kwa ajili ya chatn, voice na video call. Ila kwa China wanaitumia kwa ziada kama m pesa, tigo pesa kwa kufanyia manunuzi. Ubaya wake aina notification za last seen au delivered. Unaweza tuma lundo la message kumbe jamaa ajawasha data na aikujulisha alafu file lake ni kubwa Sana kwenye Simu yangu Kadri ninavyo update sasa hiv ni zaidi ya 1 gb
 
Unapotosha. Katazo hili linasema apps za FB, Whatsapp na IG hazitakuwa zimeingizwa kwenye simu mpya za Huawei, lkn ukishanunua simu mpya ya Huawei unaweza kwenda Playstore uka download FB, Whatsapp na IG bila matatizo na zikafanya kazi. Kwahiyo, kama ukinunua simu mpya za Huawei unaweza ku download FB, Whatsapp na IG mwenyewe aka manual downloading.
Utaendaje Playstore bila Android?
 
Mkuu kama watu tunainterop na kuinstall android apps kwenye Windows Phone sidhani kama tutashindwa kutumia google apps kwenye android
Bro naona unaongelea kibinafsi sana kwa 5% wenye technical knowhow ku-move around the OS!!

The rest 95% of the world dont know shit!

Na unashindwa kuelewa kabisa kwamba Huawei kma Huawei hawaruhusiwi kuweka OS ya Android kwenye simu zao tena...

Wanaruhusiwa kuweka open source skeleton Android OS which is a piece of crap tofauti na ile full loaded owned by Google.

Aidha waweke hiyo OS yao which is actually not stable and it is piece of crap too at the moment!

Device zingine zote zisizokua na logo ya Huawei zinakubali Google product of any kind...Unaongea as if all products in the world have been banned from Google Android OS..It is only Huawei!
Pia kuhusu apps za google wala isikuumize kichwa maana kwenye simu yangu nimeifuta kabisa hiyo playstore nainstall apk tu
Na hichi ndio USA anachokitaka...Kuipunguza nguvu Huawei!

Huawei is not allowed to ship their flagships with Full Loaded Android OS at all....

Aidha waship zikiwa na huo uchafu wao wa OS of which 95% ya dunia haiwezi kutumia!

Hivyo itaharibu mauzo ya Huawei kwa kiwango kikubwa mno...

Na hii ndio US inataka hasa,kuipunguza speed na mauzo Huawei
 
nimeona mtu mmoja hapa anajidanganya eti akinunua huawei yake hatakuta apps za facebook (insta,whatsapp) lakini anauwezo wa kwenda playstore kudownload, bila kujua kua playstore ndio google wenyewe.

hiyo ban inamaana simu za huawei hazitakua na apps zozote za fb na google.

na wale mnaojidanganya kwamba eti mtaenda kwenye browser mdownload apk za hizo app mjitumie mnajidanganya, apk files zinakua installed only kwenye android os, ambayo android huawei washapigwa ban kuitumia! .apk ni kama .exe kwenye microsoft windows, .exe inaingia kwenye os za windows tu.

hapa naona huawei inapotea sokoni maana na kampuni ya marekan inayomuuzia huawei tecnolojia ya chipset zao nao wanawapiga ban.

huawei inapotea sokoni, smartphone bila google apps na facebook apps ni kama kumiliki toy tu.

pc Write your reply...
 
Wakati wao wakiwekeana ban za teknolojia, huku Tanzania na Kenya ban zao ni kuchomeana vifaranga hehehe
 
Back
Top Bottom