New Nytemare
JF-Expert Member
- Dec 15, 2011
- 3,449
- 2,681
unafahamu nini maana ya play store na ni mali ya nani..???Unapotosha. Katazo hili linasema apps za FB, Whatsapp na IG hazitakuwa zimeingizwa kwenye simu mpya za Huawei, lkn ukishanunua simu mpya ya Huawei unaweza kwenda Playstore uka download FB, Whatsapp na IG bila matatizo na zikafanya kazi. Kwahiyo, kama ukinunua simu mpya za Huawei unaweza ku download FB, Whatsapp na IG mwenyewe aka manual downloading.
inaitwa google play store ina app za android tu...
Huawei wamezuiliwa kutumia OS ya android sasa io playstore unayoongelea wewe sijui ni ipi