EXCLUSIVE INTERVIEW!! Mada: Mapenzi na Pesa......

hujanijibu hili "huduma huwa inaendana na kiwango cha pesa?,"..
au itategemea sana na siku za kujirusha?

Huduma gani? Who is talking about huduma? Usichanganye madesaa kabisaaa! Huduma na pesa haviingiliani! Kula esa yako doesn necessarliy mean ndo im into you na pichu navua! Thubutu yakoooo! Kiherehere hako kunihonga mie nalaaa tu, ila sex is another issue kabisaa amabayo haihusiai.

It doesnt mean kukea hongo yako ndo utapata sex, you are not evenclose. Mie napokea cause its RUDE tu anakupa kitu then wewe unaktaa kwa dharau. NDO MAANA NALIZIMIKA KUPOKEA! Hahahaaaa!!!!!!!!

To hav sex with me YOU HAVE TO OUTMART ME WHICH AINT EASY EITHER, AU YOU GOTTA TRICK ME NIKUONEE HURUMA. To me sex is always just a GAME, If i win n i control your mind hutokaa univue pichu, if you win then you are LUCY we will see for how long will you continue to be lucky.

Ndo maana nikasema for a man tobewith me HE HAS TO WORK HARD TO MAKE ME STAY.
 
Dah naona interview iko mahala pake,naomba tu kuuliza kama dada yangu Lala 1 ana wivu wa kimapenzi maana kama yeye kwa mwanaume anachojali pesa na mwanaume asiye na pesa kwake hana nafasi sidhani kama kuna mapenzi ya kweli na inasemekana wivu ni ishara ya kuwepo hayo mapenzi je una wivu wa kimapenzi kweli na kama unao ni mwaume gani anayekufanya umuwekee wivu maana kuna post zako nilisoma unahitaji mume wa mtu akuboost ulipoteleza.
 
Huduma gani? Who is talking about huduma? Usichanganye madesaa kabisaaa! Huduma na pesa haviingiliani! Kula esa yako doesn necessarliy mean ndo im into you na pichu navua! Thubutu yakoooo! Kiherehere hako kunihonga mie nalaaa tu, ila sex is another issue kabisaa amabayo haihusiai.

It doesnt mean kukea hongo yako ndo utapata sex, you are not evenclose. Mie napokea cause its RUDE tu anakupa kitu then wewe unaktaa kwa dharau. NDO MAANA NALIZIMIKA KUPOKEA! Hahahaaaa!!!!!!!!

To hav sex with me YOU HAVE TO OUTMART ME WHICH AINT EASY EITHER, AU YOU GOTTA TRICK ME NIKUONEE HURUMA. To me sex is always just a GAME, If i win n i control your mind hutokaa univue pichu, if you win then you are LUCY we will see for how long will you continue to be lucky.

Ndo maana nikasema for a man tobewith me HE HAS TO WORK HARD TO MAKE ME STAY.


hahahahahaha naona sasa unakuja mahala pake,
sasa lara 1 ulikaa ngurudoto for one week na pichu hukuvua?

hapo juu umesema u know ur tastes, ya aje sasa? kubembeleza pesa ama?..

wa kukupa leo pichu hajakuvua na kesho anaweza kukupa tena pesa nyingine? iliwahi kukutokea?
au you gett new men every day?
 
got you right...
hii mambo ya mapenzi na pesa...no free p..mbu! kwako kama utaolewa! utaifanyaje?

I really doubt kama nitaolewa, becausei have 0 tolerance for upuuzi wa wanaume. An if i ever marry i will always keep it real! Tukichokana SIBEMBELEZI MTU! Im that kind of person who believes mtu aieolewa hata 4 times and she is happy is better than a wife who takes shit, shit, and more shit from his hubby because she is too scared to pursue the pursuit for happiness somewhere else. So she sacrifices he happiness for marriage! Hell no!

I WILL STAY WITH MY HUBBY AS LONG AS MY HUBBY WANTS TO STAY WITH ME!!!!!!! Simple!

And i will treat my hubby nicely if he deserves it. Im usually nice to people who are nice to me.
 
Dah naona interview iko mahala pake,naomba tu kuuliza kama dada yangu Lala 1 ana wivu wa kimapenzi maana kama yeye kwa mwanaume anachojali pesa na mwanaume asiye na pesa kwake hana nafasi sidhani kama kuna mapenzi ya kweli na inasemekana wivu ni ishara ya kuwepo hayo mapenzi je una wivu wa kimapenzi kweli na kama unao ni mwaume gani anayekufanya umuwekee wivu maana kuna post zako nilisoma unahitaji mume wa mtu akuboost ulipoteleza.

Wivu is neither PRACTICAL or STRATEGIC!!!!!!!!!!! Instead of feeling JELOUSY i usually feel DISAPOINTED and DISGUSTED! Yaani nawaza na wema wote niliomtendea, opportunity cost yote ya bata nilizozifore gore to fulfil his dreams and imaginations, kwa kuwork so hard my black a.ss to make him feel so manl than ever before ndo ananilipa hivo kwa kucheat na kulet sintofahamu to hurt me? Maza fantaaa! Anaingia kwenye BLACK LIST fasta na naanza kumuignore imediatelly. IM NOT A VERY FORGIVING PERSON!
 
I really doubt kama nitaolewa, becausei have 0 tolerance for upuuzi wa wanaume. An if i ever marry i will always keep it real! Tukichokana SIBEMBELEZI MTU! Im that kind of person who believes mtu aieolewa hata 4 times and she is happy is better than a wife who takes shit, shit, and more shit from his hubby because she is too scared to pursue the pursuit for happiness somewhere else. So she sacrifices he happiness for marriage! Hell no!

I WILL STAY WITH MY HUBBY AS LONG AS MY HUBBY WANTS TO STAY WITH ME!!!!!!! Simple!

And i will treat my hubby nicely if he deserves it. Im usually nice to people who are nice to me.

Fine then...je, ili uolewe unangalia pesa kwa atakayekuoa na siyo kama unapendwa?

na hapa hata kama ni pesa haikai kwa mtu siku zote,

I WILL STAY WITH MY HUBBY AS LONG AS MY HUBBY WANTS TO STAY WITH ME!!!!!!! Simple!

hata siku akiishiwa utakuwa tayari kumvumilia?
 
hahahahahaha naona sasa unakuja mahala pake,
sasa lara 1 ulikaa ngurudoto for one week na pichu hukuvua?

hapo juu umesema u know ur tastes, ya aje sasa? kubembeleza pesa ama?..

wa kukupa leo pichu hajakuvua na kesho anaweza kukupa tena pesa nyingine? iliwahi kukutokea?
au you gett new men every day?

You are really an AMATEUR in this pesa business! Let me teach you dogo!

THE GOLDEN RULE!
PESA YA MWANAUME UTAENDELA KUILA MPAKA UTAKAPO AMUA KUSTAAU AS LONG AS HUJAWAHI KUMVULIA CHUPI!!!!!! HE WILL KEEP HOPING AND GIVING YOU! Atawaza coz ushamtia hasara mda mrefu, noja tu aendele kukupa maybe utamgea siu moja kumpoza shoti uliyomtia cause its too late kwake kuacha kukutongoza. ITS LIKE ANADICTION! UKIMVULIA PICHU TU! Baaaaaaaaaaaaaaaaaaaass! Akupe pesa ya nini? Kuku wake mwenyewe manati ya nini? Umenisoma ?????

Ngurudoto pichu nilivua to be honest!( i blame the weather and the context it makes you so horny!) The guy was cute too, well read, from a good familly, exposed, and he spoke a very good English, with British accent. LOL! (It turned me on, it wa like sleeping with a movie star! Try Guy Richie or Pierce Williams.)

So i dont getnew men every day, ila nina roza yangu ya wau wenye uchu wa mda mrefu na mimi! Wakinipata! YALAAAAAAAH! NITAKOMAJE! WATANILA HADI KISMVU CHA KOPO!!!!!!!!! LOLEST!!!!!!!!!
 
You are really an AMATEUR in this pesa business! Let me teach you dogo!

THE GOLDEN RULE!
PESA YA MWANAUME UTAENDELA KUILA MPAKA UTAKAPO AMUA KUSTAAU AS LONG AS HUJAWAHI KUMVULIA CHUPI!!!!!! HE WILL KEEP HOPING AND GIVING YOU! Atawaza coz ushamtia hasara mda mrefu, noja tu aendele kukupa maybe utamgea siu moja kumpoza shoti uliyomtia cause its too late kwake kuacha kukutongoza. ITS LIKE ANADICTION! UKIMVULIA PICHU TU! Baaaaaaaaaaaaaaaaaaaass! Akupe pesa ya nini? Kuku wake mwenyewe manati ya nini? Umenisoma ?????

Ngurudoto pichu nilivua to be honest!( i blame the weather and the context it makes you so horny!) The guy was cute too, well read, from a good familly, exposed, and he spoke a very good English, with British accent. LOL! (It turned me on, it wa like sleeping with a movie star! Try Guy Richie or Pierce Williams.)

so that is not feelings?
so kuna wakati hata wewe mapenzi yanakuvutia na unasahau pesa kwa muda?
Kaunga msome lara 1 hapa nadhani swali lako majibu yake yako hapa...
 
Last edited by a moderator:
Interesting interview.

Ninalo moja, if l may.
Lara do you ever sikia n'y.ege?

Hahahaaaaaaa! Mie tenaaa! Nasikia jamani!

Ndo maana mara chache chache naangukia mitegoni mwa free pumbu japo najinasuaga fastaaa! I shagged couple of guys kwa kuedekeza moyo a ubinadamu but it wasnt successful! In the end i felt i failed myself and i stooped oo lowa for NOTHING and i was taken advantage of. I forgave myself but i learnt a lesson.

Pia ndo maana kuna On n Off BF huyo kazi yake ni kuniliwazaduring failure times. He si one guy and he keeps improving each time i get back with me. Dont get sentimental and think im abusing his love, he took my virginity WITHOUT A PENNY! (Its becuse i thought HE WAS SPECIAL! we were young, stupi.d and naive back then) I will never forgive myself for this (BECAUSE HE WASNT SPECIAL AFTER ALL!!), and he will keep making it up to me as long as necessary! WHAT A MEDIOCRE RELATION!
 
lara 1 lets talk about love and money on the other side,

unawachukuliaje ndugu zako ambao hawana pesa na wanaishi town?
hapa upendo unakuwaje?
 
Last edited by a moderator:
kuna sehemu mbili tatu hivi nimeona unamtaja bi mkubwa wako,
je, bado unaishi naye?
 
Fine then...je, ili uolewe unangalia pesa kwa atakayekuoa na siyo kama unapendwa?

na hapa hata kama ni pesa haikai kwa mtu siku zote,



hata siku akiishiwa utakuwa tayari kumvumilia?

Ofcourse PESA MUHIMU SANAAA! Japo itaangali beyond pesa, kama ukarimu wa mtu, pesa yake kaipataje, ananitreat vipi, uaminifu wake, anamjua Mungu. This is because NDOA sio kitu cha mchezo kama kwenda ngurudoto wiki au 2. Thatslife time commitment. ILA KUPENDWA BILA PESA SITAKI!!!!!!! SITAKI KABISAAAA! Mambo ya kwenda kuzeeshwa na kuchakazwa!

Akiishiwa nitabakia kwa imani kuwa IF HE DID IT ONCE HE CAN DO IT AGAIN! so nitampa mda so as he can CORRECT HIS MISTAKES! Akiwa dellusional, sijui mlevi, niakona simsomi dalili za kuturudishia our lost empiree tunamtelekeza na wanangu tunaanza mbele, hawezi kutugarimu furaha yetu due to his SELFISH Dellusions tuzame nae! We will be doing him a favor. The sooner we are gone the earlier he will get back to his senses! LIFE AINT A BED OF ROSES!!!!!!
 
lara 1 lets talk about love and money on the other side,

unawachukuliaje ndugu zako ambao hawana pesa na wanaishi town?
hapa upendo unakuwaje?

Ndugu zangu nawapenda sanaaaa! Kuwa na ndugu wasio na pesa sio kosa langu kabisaa coz nimejikuta tu nimezaliwa na wale ndo ndugu zangu wa kufa na kuzikana nitake nisitake, ila kuwa na BF MCHOVU THAT IS ENTIRELY MY FAULT! And shame on me indeed! Ila i can never be ashamed of my kinsmen hata siku moja! I share their blood so being ashamed wonte chang the blood in my veins.

Bi mkubwa wangu sikai nae, ila we talk on the phone lke 10 times a day. Anafatilia ratiba yangu kama mtoto wa primary. LOL!
 
Ndugu zangu nawapenda sanaaaa! Kuwa na ndugu wasio na pesa sio kosa langu kabisaa coz nimejikuta tu nimezaliwa na wale ndo ndugu zangu wa kufa na kuzikana nitake nisitake, ila kuwa na BF MCHOVU THAT IS ENTIRELY MY FAULT! And shame on me indeed! Ila i can never be ashamed of my kinsmen hata siku moja! I share their blood so being ashamed wonte chang the blood in my veins.

Bi mkubwa wangu sikai nae, ila we talk on the phone lke 10 times a day. Anafatilia ratiba yangu kama mtoto wa primary. LOL!

thank you sana kwa majibu poa....
mbona bi mkubwa tuu?
father wako ndiyo hana time na mambo yako?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom