[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ndo namshangaa sasa biashara tu ajifanye na pm haijui au ndo akili yake ishahamia kwe kile kichwaaa??[emoji23]
asante mwaya[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] loh!pole sana
May be wana siri yao...siri sirini.Mmh. Hivyo lengo linakuwaga nini sasa rafiki?
Yaani mshambaaaaaaaa kama mashamba yetu ya tumbaku tu hapa[emoji23] [emoji23] [emoji23] looh!lazima uwe mshambaa
HypothesisLabda baada ya game mtu anataka apitie vile ilikua na makosa ayagundue ili next time awe bora zaidi....
Na wew unajiita mwanàume?? Na unajisikia proud kuyasema haya mbele za watu??Wanawake wakiwa nje wajanja kweli lakini ukishatia komeo kwa ndani pozi zinawaisha, kama mm ninazo kibao hizo samtym nakaa nareview
hay banaKhaah! nimefanyaje ukhuty?
Teh teh Teh Teh Teh Teh...!Hahaaaa. Lol.
Bora huwa unajiongeza rafiki sababu mimi kama mimi pia nimewaza kama wewe sababu saa nyingine hiyo simu yaweza pokelewa ikawa ya madeni ukajikuta ukitoka hapo huo mshedede ushasinzia sasa mpaka kuanza kuuamsha tena lol.
Ni vyema muda ule usiingiliane na jambo aiseee.
Hata mim cjui mkuuAsa kwani najua ?
sawa nakujww tu ukhuty, haina shida
Utakavyochukulia sawa tu maana hainipunguzii chochote,Na wew unajiita mwanàume?? Na unajisikia proud kuyasema haya mbele za watu??
Asa mbona mnanishangaa ?Hata mim cjui mkuu
hhhhha najua pa kumdak huyu mtu dada nitakuita tuMaana huu ni mchenjio live bila chenga