mbalizi1
JF-Expert Member
- Dec 16, 2015
- 22,807
- 45,693
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]hhhhha najua pa kumdak huyu mtu dada nitakuita tu
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]hhhhha najua pa kumdak huyu mtu dada nitakuita tu
Niliwahi kufika mara moja nikakoswa koswa kugongwa na gari nikaona mmmmh hapanaPole sana ujege mjini hapo Mara moja moja hata Nzega[emoji23] [emoji23]
Najua zipo sehemu salama[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] simu ikiibiwa je?
Ni kwasababu umeamua kutushangaza mkuuAsa mbona mnanishangaa ?
Duuh ebanaaaeeeeeeNi kwasababu umeamua kutushangaza mkuu
Haya sawaBaasi baki huko huko hadi mdogo wangu ukhyt akufate[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mbona ile ya nandi ni nandi mwenyewe ndo alishika simu na kurekodi na kisha akaisambaza yeye mwenyewe??Habarini waungwana!
Naomba kuwauliza wanaume hapa maana yaonekana wanapenda huu mchezo.
Hivi unaanzaje kumchukua video mpenzi wako mnapokua mnafanya Yale mambo halafu unazirusha kwenye mitandao ya kijamii?
Hivi lengo nini haswa?hamjiskii vibaya au nafsi haziwasuti kwa hicho kitendo?mbona ni udhalilishaji sanaa!!!
Na ukitaka kujua mnafanya haya makusudi Mara nyingi zile video clipo mwanaume haonekani sura zaidi "mdudu" wake tu[emoji22] [emoji22] [emoji22] ila mwanamke anaonekana mpk sura na madoido yote pale kwa majambozi jamaanii!
Wanaume msitufanyie hvyo jamani hata kama mtu ni changudoa au yoyote yule hakuna kitendo kibaya kama kile jamani kinaumaa!
Ule ni zaidi ya uuaji kwa mwanamke!Hivi pata picha Dada ako,mama ako au ndugu yoyote wa kike wa kwako akifanyiwa hvyo utajiskiaje?au hamjui hivi vitu vinaweza kukurudia siku moja kwa namna nyingine?
Mimi bwana ukinifanyia hivi nikishindwa kukuua,sijawahi kuroga mtu ila ntakuroga aiseeehhh!uwe hata chizi maana kwa Mungu mbali kusubiri hukumu!Siwezi kukubali hii aibu aiseeh!
Hata kama tulipiga kwa mapenzi yetu ila kwa nini uzirushe kwenye mitandao tukiachana?
Acheni hiyo tabia mnaumiza sana wanawake.
Kweli kabisa usemacho na mwisho wa siku ndio kuumbuana.There you're. Waswahili wanasema, bandu bandu humaliza gogo.It's obvious wahusika wa tabia hizo huwa wameanza kidogo kidogo halafu wanaenda wanazoea.
Laana ziwe juu yao.
[emoji85] [emoji85]Teh teh Teh Teh Teh Teh...!
Msamehe bure.Kuna wanaume na wakiume.Na wew unajiita mwanàume?? Na unajisikia proud kuyasema haya mbele za watu??
Waarabu wa Pemba...!hhhhha najua pa kumdak huyu mtu dada nitakuita tu
Umeonaeee....tuwaombee waweze kupata fikra mpya.Kweli kabisa usemacho na mwisho wa siku ndio kuumbuana.
KwakweliUlimbukeni na kutokujielewa
Hujajielewa bado ukijielewa utajua tunachokimaanishaUtakavyochukulia sawa tu maana hainipunguzii chochote,