Kwanini unaona wanawake pekee ndio wahanga wa haya matukio!? Na hili hata kichwa chako cha habari tu kinajielezaUngeweka thread ya kukemea hilo tukio na sio kuita wanawake wote wanaafiki
Una uhakika nilichangia hyo thread!?
Hii dunia tulipofikia watu wamekuwa wakatili sana hasa kwa kutumia mitandao sio wanawake sio wanaume.Hivi majuzi nimesikia tetesi kuwa kuna kikundi cha wanawake wamepanga kutoa picha na video za wanaume waliotembea nao kwa lengo la kuwadhalilisha. Sasa unaweza kuwaza,wao hawapo sura zao? Kama wapo hawaoni kama na wao wanajidhalilisha pia. Na kama hawapo,nini maana ya kufanya hivyo?
Dunia hii ngumu sana
Victims wa hili ni wote (me& ke)
Kweli kabisa na haifai Sesten.Ni tabia mbaya sana yenye kutia kichefuchefu, mwanaume kamili hawezi kua na akili za namna hiyo, eti amrekodi mwenzie wakiwa katika starehe hiyo! Ni zaidi ya ukatili kwakweli
Boss umenichekesha sana, sijui umewaza nini!!!!! kwamba siku nyingine asirudie mapungufuLabda baada ya game mtu anataka apitie vile ilikua na makosa ayagundue ili next time awe bora zaidi....
Hahah!!Boss umenichekesha sana, sijui umewaza nini!!!!! kwamba siku nyingine asirudie mapungufu
HahahahaHahah!!
ndio mkuu ni muhimu kureview
Watu wengine hua wanajitoa akili, mbona wake zao hawawafanyii hivyo? Au kama ni watu wanaowahusu kama dada zao au hata mama zao wakifanyiwa hivyo watajisikiaje? Ni ulimbukeni na ushamba wa hali ya juu sanaKweli kabisa na haifai Sesten.
Ila wengine ni wanaume waliokamilika tu.
Ni suala la ustaarabu tu mkuu, kunjunjuana sio kikao cha usalama mpaka muanze kukaguana mlangoni Bwana JoseverestSimu ziwekwe pembeni wakati wa kunjunjana...ile ni starehe inayohitaji faragha
Ni kweliNikweli mkuu wanasemaga mapenzi upofu....
upo sahihi mkuu kabisaaNi suala la ustaarabu tu mkuu, kunjunjuana sio kikao cha usalama mpaka muanze kukaguana mlangoni Bwana Joseverest
Habarini waungwana!
Naomba kuwauliza wanaume hapa maana yaonekana wanapenda huu mchezo.
Hivi unaanzaje kumchukua video mpenzi wako mnapokua mnafanya Yale mambo halafu unazirusha kwenye mitandao ya kijamii?
Hivi lengo nini haswa?hamjiskii vibaya au nafsi haziwasuti kwa hicho kitendo?mbona ni udhalilishaji sanaa!!!
Na ukitaka kujua mnafanya haya makusudi Mara nyingi zile video clipo mwanaume haonekani sura zaidi "mdudu" wake tu[emoji22] [emoji22] [emoji22] ila mwanamke anaonekana mpk sura na madoido yote pale kwa majambozi jamaanii!
Wanaume msitufanyie hvyo jamani hata kama mtu ni changudoa au yoyote yule hakuna kitendo kibaya kama kile jamani kinaumaa!
Ule ni zaidi ya uuaji kwa mwanamke!Hivi pata picha Dada ako,mama ako au ndugu yoyote wa kike wa kwako akifanyiwa hvyo utajiskiaje?au hamjui hivi vitu vinaweza kukurudia siku moja kwa namna nyingine?
Mimi bwana ukinifanyia hivi nikishindwa kukuua,sijawahi kuroga mtu ila ntakuroga aiseeehhh!uwe hata chizi maana kwa Mungu mbali kusubiri hukumu!Siwezi kukubali hii aibu aiseeh!
Hata kama tulipiga kwa mapenzi yetu ila kwa nini uzirushe kwenye mitandao tukiachana?
Acheni hiyo tabia mnaumiza sana wanawake.
Hahaaa. Ndio hapo sasa Sesten.Watu wengine hua wanajitoa akili, mbona wake zao hawawafanyii hivyo? Au kama ni watu wanaowahusu kama dada zao au hata mama zao wakifanyiwa hivyo watajisikiaje? Ni ulimbukeni na ushamba wa hali ya juu sana
Kaka am sorry kama nishawahi kukukwaza kwa namna yoyote ile nsamehe sitamani tugombane,sipendi ugomvi,jf ni kama nyumbani,si Mara yako kwanza kunivaa as if una kisasi na Mimi!Kwanini unaona wanawake pekee ndio wahanga wa haya matukio!? Na hili hata kichwa chako cha habari tu kinajieleza