Eti Watu wanasema........

chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Eti watu wanasema kuolewa ni ajira hivi ni kweli??????????????????

Naombeni jibu maaana....
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,175
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,175 2,000
Kwa hyo kama ni ajira,mume ndo mwajiri.
Acheni hzo.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,175
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,175 2,000
umekuwa mkaaaaaaali!
Mambo? Rutta hajambo?
Rutta nimemuacha Dar,me niko Tanga.
Wewewe mume hawezi kuniajiri?
Atanilipa sh ngapi?
Au malipo dushelele?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 1,250
Ilikuwa zamani sana enzi za ukoloni, ndoa ni heshima wala ajira.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
Mimi nilidhani (kutokana na title) kuwa mleta maada anazungumzia ule wimbo niupendao sana wa Chidumule akiwa Sikinde enzi zile unaoitwa "Maneno ya watu". Kina Kongosho walikuwa hawajazaliwa bado ila chorus ina maneno haya:

"Watu wanasema eti siwezi kuishi na wewe ingawa tumezaa."
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,689
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,689 2,000
Na mwaka huu usipohamishiwa tandahimba kufungua shamba jipya sijui? Mtafute Kongosho aakupeleke kwa yule mganga wa mange. Chamazi
Kwa hyo kama ni ajira,mume ndo mwajiri.
Acheni hzo.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,175
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,175 2,000
Na mwaka huu usipohamishiwa tandahimba kufungua shamba jipya sijui? Mtafute Kongosho aakupeleke kwa yule mganga wa mange. Chamazi
Usinambie.
Ila shost c nimeambiwa kuwa hakuna dawa ya mapenzi?
Ya wapi tena.
 
Last edited by a moderator:
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
boss wangu C6 kaniajiri nimfyatulie watoto..
ajiraaaaaa tamu eeeehhhh
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Rutta nimemuacha Dar,me niko Tanga.
Wewewe mume hawezi kuniajiri?
Atanilipa sh ngapi?
Au malipo dushelele?
uko na ile njemba iliyokuimbisha juzi?
Mko Tanga resort nije mnipe bia moja?
 

Forum statistics

Threads 1,306,973
Members 502,265
Posts 31,598,316
Top