Eti Watu wanasema........

Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,209
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,209 1,250
Kwa anayetaka ajira jamani, mimi afsa muajiri, single and ready to mingle.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,323
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,323 2,000
vipi kaka unapenda madabwada kina <strong><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=39766" target="_blank">Kongosho</a></strong> na <strong><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=59305" target="_blank">Zinduna</a></strong>?
<br>
<br>
<br>
Wa mitumba ni wa mitumba tu kaka,vipya haviwezi...<br>
Sasa na uzee wote huu kisa cha kujitafutia presha na watoto wapya akina <strong><a href="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=101528" target="_blank">Ciello</a></strong><br>
ilhali wazee wenzetu kama uliowataja hapo wamejaa tele,acha akuekue kidogo labda tutawezana..
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Kuolewa! sio ajira. Kwanza siku izi watu wana oana .... wote mnakua mmejiajiri
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,250
charminglady kijacho ndo huyooo anakuja, wengine watafuata
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Kwa hyo kama ni ajira,mume ndo mwajiri.
Acheni hzo.
Povu la nini shem?
Na mishipa ya shingo imekudinda kisa ?
Mbona kuna vijielementi vya ukweli hapa ?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,323
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,323 2,000
duh.. Sasa kila anayetaka kukupa ajira unamkosoa! Mbona unadharau ajira jamani!! :)


Afadhali kaka umetusaidia kumweleza,hawahawa mwisho wa siku utawasikia jamani wanaume wachache ndio maana hatuolewi,wanaume wachache wapi na kina Paka Mweusi tumejaa mnatukataa.............hahahahahahaah...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Mjini hakuna kinachokosekana. Shauri yako. Wenzio twala bata tu tena wa kuchoma
Usinambie.
Ila shost c nimeambiwa kuwa hakuna dawa ya mapenzi?
Ya wapi tena.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,175
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,175 2,000
Mjini hakuna kinachokosekana. Shauri yako. Wenzio twala bata tu tena wa kuchoma
Morn Mamito.
Haya nitaomba ruhusa kwa Chimbuvu wangu akinikubalia nitamuwekea
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,175
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,175 2,000
Povu la nini shem?
Na mishipa ya shingo imekudinda kisa ?
Mbona kuna vijielementi vya ukweli hapa ?
Sio hvo Shem.
Haukam kila kitu twafanya wote afu me ndo nionekane nimeajiriwa.
Basi mimi nimeajiri.
Haya me ndo Boss.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
Mamii Madame B ruksa,tiririka tu.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,398
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,398 1,225
Kinachokosekana mjini ni mashamba tu,,halafu chakula tunachokula mjini kinatokea vijijini how come vijijini ni maskini ilhali ndio wanaolisha mjini?



Mjini hakuna kinachokosekana. Shauri yako. Wenzio twala bata tu tena wa kuchoma
 

Forum statistics

Threads 1,305,167
Members 501,633
Posts 31,539,205
Top