Kumbe ni Karatasi ya jana imechomwa leo

Kumbe ni Karatasi ya jana imechomwa leo

britanicca

Platinum Member
Joined
May 20, 2015
Posts
18,230
Reaction score
48,623
MSIMBO: KASRI LA MCHANGA
NDEGE ALIYEKATWA MBAWA yule aliyepigwa teke la adabu eti anatia chumvi kwenye supu ya jirani, sasa wanasema eti AMETUA KWA MIAMBA YA CHUMVI

Kumbe ni KARATASI YA JANA IMECHOMWA LEO

Ni MCHORO WA KUTA WA MITHIRI YA MELI NDOGO wanapiga rangi nyeupe kwenye ukuta mweusi ili KONDOO WA MJINI waamini eti MBUZI HAJAFUNGWA

Mwili wa jana umevaa suti ya leo.

LENGO KUU:Kuwapa USINGIZI WA ASALI wale WANA KIJIWENI CHA KIJANI waliokuwa wanasema TAA YETU IMEZIMIKA

Wanauza BARAFU JANGWANI eti kila kitu shwari, kumbe CHAI BILA SUKARI

Mkubwa MK cc Pascal Mayalla amewatisha sana kwamba anajua mengi na ni mzoefu! Kule MOON IKAMSHUKA AJUZA


Britanicca
 
nimeelewa hivi

Makamu wa Rais wa Tanzania ambaye alilazimishwa kuachia nafasi kisa anawapa sapoti Upinzani , leo hii kuna picha imesambaa mtandaoni kwamba yuko dubai , Wakati si kweli ni hali serikali imeitengeneza tu kuleta imani feki kwa wananchi kuwa Makamu huyo hakuwa chini ya ulinzi, Ila picha ni ya zamani,

Wameanza kuzitoa ili kuaminisha kundi Ndani ya Chama tawala kwamba mtu ambaye walikuwa na matumaini naye Hana tatizo

Na pia Kikwete amaonekana kuwatisha kwamba mkicheza na Nguvu ya Makamu alotoka mtatawala kwa shida

Au Niko Op?
 
nimeelewa hivi

Makamu wa Rais wa Tanzania ambaye alilazimishwa kuachia nafasi kisa anawapa sapoti Upinzani , leo hii kuna picha imesambaa mtandaoni kwamba yuko dubai , Wakati si kweli ni hali serikali imeitengeneza tu kuleta imani feki kwa wananchi kuwa Makamu huyo hakuwa chini ya ulinzi, Ila picha ni ya zamani,

Wameanza kuzitoa ili kuaminisha kundi Ndani ya Chama tawala kwamba mtu ambaye walikuwa na matumaini naye Hana tatizo

Na pia Kikwete amaonekana kuwatisha kwamba mkicheza na Nguvu ya Makamu alotoka mtatawala kwa shida

Au Niko Op?
Ooh kumbe,nimeziona hizo pics mbili at yupo Saudi Arabia wajameni…
 
Codes ngumungumu,wanaume mnitafsirie tafadhali….madam nimeshindwa🧐
Picha feki ya Nchimbi.
Ila hii ni picha halisi
1793036617026.jpeg
 
Unaandika mafumbo hapa halafu baadae Mange akifunguka jambo unakuja kujifanya ulitangulia kusema! Kinachokufanya ushindwe kueleza kinagaubaga ni nini?
Mara nyingi nikili nimemuingiza kaka Mello kwenye matatizo kwa kuandika mambo direct imebidi hata nayojua engine nisiandike!

Unajua kupitia andiko fulan langu JF ilipigwa ban tukaanza kutumia VPN?

Mengine sitataja ni Nani kuna mtu kupitia mabandiko 3 yangu hapa ambayo yalikuwa hayana code wali mkomoa airport kipindi anarejea bongo kwamba ama Jumbe zifutwe au ataje Britanicca ni Nani ? Na passport wakaiblock

Ndo Maana either nitatumia English au codes


Britanicca
 
Mara nyingi nikili nimemuingiza kaka Mello kwenye matatizo kwa kuandika mambo direct imebidi hata nayojua engine nisiandike!

Unajua kupitia andiko fulan langu JF ilipigwa ban tukaanza kutumia VPN?

Mengine sitataja ni Nani kuna mtu kupitia mabandiko 3 yangu hapa ambayo yalikuwa hayana code wali mkomoa airport kipindi anarejea bongo kwamba ama Jumbe zifutwe au ataje Britanicca ni Nani ?

Ndo Maana either nitatumia English au codes


Britanicca
Uhuru wa vyombo vya habari ni F
 
Back
Top Bottom