Tetesi: Eti Mbowe Freeman kahamia CCM?

Tetesi: Eti Mbowe Freeman kahamia CCM?

Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Atahamia mara ngapi? Si mashabiki wa Chadema walisema kuwa alihamia toka pale alipolambishwa asali Ikulu?

Amandla...
 
Liangalie bwege km hili, kaa mbali na wapumbavu km hawa, Mbowe amewekwa ndani kukaa gerezani mara ngapi? Amekoswakoswa kuuawa mara ngapi? Halafu anatokea mbwa km huyu eti lini alitoka CCM?
Uwezekano ni mkubwa wa Mbowe kulala nje ya gereza,nakurejea asubuhi au muda wakuhitajika kuonekana yuko gerezani.
Kuhusu kukoswakoswa ni ngumu sana,yeye alionekana siyo target.
 
Mbowe akihamia CCM hatafanya kwa kificho. Ataita press conference na kutoa sababu zake za kufanya hivyo. Hii ilivyo ni mojawapo ya juhudi za kutaka kumchafua na kumchokonoa aseme jambo.

Amandla...
 
Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Hii ni ngumu. Mbowe kama ilivyo komredi Erythrocyte na Heche, ataendelea kuwa mwanaCCM akiwa huko upinzani kimkakati.
 
Ila CCM wanafiki sana, juzi tu mlimuita gaidi, mchaga , mlevi etc. Ghafra mmemuona wa maana sana.
African politics are conditional. Chadema wamuita Lowassa Fisadi Papa kabla ya 2015. Miezi kadhaa Lowassa akawa Mgombea Urais wa Chadema 2015! Ahahahahaha!

Hiyo unaisemeaje?
 
Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Ule uchaguzi wa Mwenyekiti wa Chadema ulimjeruhi Mbowe.
Fundi Mchundo zitto junior
Mbowe ahamie CCM kwani alikuwa upande gani tangia atoke mahabusu? Mtu kwenda mahakamani kumemshinda hata siku moja tu na bado unaamini yupo pamoja na Chadema ya Lissu?
 
Kama tuu lowasa aliondoka ccm na ikawa kama vile hakuna kilichotokea, sembuse huyo tapeli wa kichaga
 
Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Makinika brother! Kuna drama nyingi sana zitatengenezwa kuelekea anniversary ya MO29
 
Atahamia mara ngapi? Si mashabiki wa Chadema walisema kuwa alihamia toka pale alipolambishwa asali Ikulu?

Amandla...
Siamini kabisa kama Mbowe anaweza kuhamia CCM. Akifanya hivyo nitajiuliza sana kama hajapata matatizo makubwa ya kisaikolojia au ya hata afya ya akili.

Kazi aliyoifanya kuijenga CHADEMA hadi kikawa chama tishio kisiasa nchini kiwango kile katika mazingira yale, sio kwa akili ya kawaida. He was a genius for sure.

CCM na serikali yake hawakuweza kugundua tishio analotengeneza Mbowe. Wangeshtuka, wangeua juhudi zake mwanzoni kabisa. Leo chama ni self sustaining; hakihitaji mtu (individual) ku-survive. Hata Mbowe mwenyewe kimempumzisha na kuongeza kasi ya mapambano. Hata Lissu asipokuwepo chama kinachanja mbuga tu. In fact, Tanzania Leo hii, kiuhalisia, hakuna chama kingine cha siasa zaidi ya CHADEMA!

Mbowe, hata kama kaharibu, anaachaje legacy hiyo na kutaka kuhamia CCM anakodharauliwa sana? Vyovyote vile, CHADEMA hawawezi kumkana Mbowe kama muasisi wa chama. Hana budi kuvaa ngozi ngumu na kujiweka sawa na uongozi wa sasa na wanachama ili nafasi yake na hadhi yake ndani ya chama isifutike na kutoweka kabisa.
 
Siamini kabisa kama Mbowe anaweza kuhamia CCM. Akifanya hivyo nitajiuliza sana kama hajapata matatizo makubwa ya kisaikolojia au ya hata afya ya akili.

Kazi aliyoifanya kuijenga CHADEMA hadi kikawa chama tishio kisiasa nchini kiwango kile katika mazingira yale, sio kwa akili ya kawaida. He was a genius for sure.

CCM na serikali yake hawakuweza kugundua tishio analotengeneza Mbowe. Wangeshtuka, wangeua juhudi zake mwanzoni kabisa. Leo chama ni self sustaining; hakihitaji mtu (individual) ku-survive. Hata Mbowe mwenyewe kimempumzisha na kuongeza kasi ya mapambano. Hata Lissu asipokuwepo chama kinachanja mbuga tu. In fact, Tanzania Leo hii, kiuhalisia, hakuna chama kingine cha siasa zaidi ya CHADEMA!

Mbowe, hata kama kaharibu, anaachaje legacy hiyo na kutaka kuhamia CCM anakodharauliwa sana? Vyovyote vile, CHADEMA hawawezi kumkana Mbowe kama muasisi wa chama. Hana budi kuvaa ngozi ngumu na kujiweka sawa na uongozi wa sasa na wanachama ili nafasi yake na hadhi yake ndani ya chama isifutike na kutoweka kabisa.
Nadhani watu wengi wanaamini kuwa Mbowe hawezi kutoka Chadema ndio maana wanajisikia huru kumsemea ovyo. Unamaanisha nini unaposema ajiweke sawa na uongozi wa sasa na wanachama? Kwa kosa lipi alilowafanyia? Kwa nini hao viongozi (ambao wengi wanaoujua mchango wake kwao) wanakaa kimya wanapoona anadhalilishwa na kutukanwa na walio ingia kwenye chama chao majuzi tu? Kwa nini hawamtetei anapotupiwa lawama na matusi?

Nyerere alisema CCM ikimzingua atakiacha.

Amandla...
 
Back
Top Bottom