Tetesi: Eti Mbowe Freeman kahamia CCM?

Tetesi: Eti Mbowe Freeman kahamia CCM?

Yooote yametokea, but Mbowe is still a symbol of Chadema. Alikoanzia na Chadema mpaka alipoifikisha, siwezi kumtukana.
Aliamini katika siasa za reconciliation, hakujua kuwa CCM hakuna mtu bali mashetani!

Sema approach yake ilikuwa too diplomatic ambayo kwa CCM haitakiwi.
Mbowe ni Martin Luther King Jr..

Lissu ni Malcom X.

Wote walikua wanapigana Vita moja ila approach tofauti, mmoja anapenda kubembelezana(ana omba haki) mwingine anataka haki By any means necessary
 
Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Sio kweli hajahamia CCM ila amechugua mzigo wa kutosha kuisambaratisha CHADEMA na amefanikiwa kuwanasa baadhi ya wenyeviti wa mikoa.
 
PP
Mbowe hawezi kuhamia CCM ila atakuja kurudisha chama chake chadema, alikosea sana kuwaachi mambwa makapuku chama chake. Hakuna cha demokrasia angalia sasa nyumbu makapuku wasio na adabu wala ustaarabu wanavyomtukana. Mtu umejenga taasisi yako kwa jasho na damu leo utukanwe na vitoto vidogo makapuku tu? Inauma sana, mimi mwenyewe naumia sijui Mbowe anajisikiaje? Wafuasi wa chadema ni jamii isiyokubalika popote pale duniani, Mbowe alitakiwa aheshimiwe kwa gharama yyte na wa kumlinda ni viongozi wa sasa, jamii gani hovyo km ya chadema? Ndiyo maana sazingine unamwelewa Museveni akisema anayetaka urais wa Uganda aingie porini maana mwafrika anakugeuka ht kabla hujafa! Mbowe alitakiwa amrithishe chama chake yule kijana wake James, huwezi kuwaridhisha haya mambwa meusi
PUMBAVU
 
Mbowe legacy yake kubwa ni CHADEMA. Labda aamue kwa makusudi kuikana kwa nguvu. Na sijui itawezekanaje. Kwani alichofanya CHADEMA enzi zake ni classic. Historia ya CHADEMA ikiandikwa; haikamiliki bila Mbowe kutajwa kwa heri na kwa shari. CCM hana chake. A spent asset.

Mbowe alizunguka nchini na kugundua vijana wenye vipaji wasio na majina kwenye siasa na kuwashawishi wajiunge CHADEMA kupambania ajenda ya demokrasia, haki na maendeleo. Wengine ilibidi atumie rasilimali zake na za wanachama kuwalipia ada wamalize vyuo na kuanza maisha, n.k. CHADEMA ikaibuka na hazina kubwa ya wanasiasa wapya hasa vijana wasiofahamika ambao kwa kushirikiana na wakubwa waliokuwa tayari kwenye mapambano kama kina Slaa, Selasini, Lissu n.k. waliitikisa serikali na CCM vilivyo.

Mwishowe alichoka kaamua ku-cash in. Kama mfanya biashara akakiweka chama sokoni (stock exchange) na kulipwa mabilioni yake na serikali. Alifanya vibaya sana. Chama cha siasa si kama kampuni ya biashara. Kuna jasho na damu za watu kule ndani. Lazima kuna watu wameumizwa sana (physically) kwa alichofanya. Itabidi abaki na aibu yake. Kwenda CCM hata akipokelewa ni aibu kubwa.
 
Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Haina shida, mradi kafika bei kama ni kweli.

Ila ungekamilisha uchunguzi ndipo ulete story kamili.
 
Mwenye uhakika atuwekee hapa.
Siamini pamoja na yote yaliyomtokea kwenye uchaguzi, bado ni ASSET kwa Chadema, ASSET kubwa

This would be the worst day of my life in politics
Amejiunga kwa kuchelewa sana nje ya muda!

Amerudi nyumbani kwa bwanaake!

Aende maana sisi tuko nje ya muda

Kirusi kimerejea kwa aliekiunda!
 
Yooote yametokea, but Mbowe is still a symbol of Chadema. Alikoanzia na Chadema mpaka alipoifikisha, siwezi kumtukana.
Aliamini katika siasa za reconciliation, hakujua kuwa CCM hakuna mtu bali mashetani!

Sema approach yake ilikuwa too diplomatic ambayo kwa CCM haitakiwi.
Vipi ndugu kwasasa tunatumia nguvu kuliko diplomasia tumefikia wapi?
 
Mbowe deserves heshima by whatever yard stick measure. Nimesema mara nyingi kuwa one of my favorite politician ni Lisu akiwa Chadema. Ila approach aliyotumia kuingia ushindani ilikuwa si ya kirafiki na Mbowe!........ni hilo tu, short of that Lisu anafit sana alipo kwa sasa as Mwenyekiti wa Chadema. Nilitegemea smooth power handover ya uongozi to Lisu bila misuguano tuliyoiona
Nadhani Mbowe alishauriwa vibaya, ilitakiwa ashauriwe kustaafu uenyekiti. Chama kingebaki salama. Shida ni kwamba wale waliokuwa wanaomuunga mkono walik
 
Chadema ilifanya KOSA KUBWA SANA kumtoa Mzee Mbowe kwenye Uwenyekiti wa Chadema Taifa. Bahati mbaya historia huzungumza baada ya muda kupita.

Sasa hivi kwenye nchi HAKUNA Kiongozi yeyote wa upinzani mwenye "guts" za Kiongozi wa Upinzani. Unaweza kusema yupo Lissu. Sawa. How are sure that Lissu isn't a project?

Ahahahahaha!!!
Ila CCM wanafiki sana, juzi tu mlimuita gaidi, mchaga , mlevi etc. Ghafra mmemuona wa maana sana.
 
Uvccm mmejaa sana humu
ule ubora wa Jamii Forum saivi umekwishaa!!!
🚮🚮🚮🚮🚮🚮🚮

Musk juzi alisema INSTAGRAM ni kwa ajili ya wananwake sasa kunakoelekea hata hii tutasema ishaliwa na CCM MKISOMA HII COMMENT MJE MTOE UFAFANUZI
 
Kuhangaika na kushadadia wanasiasa ni kazi moja ambayo binafsi naiona ni ngumu mno!!

Ben saanane, mawazo (halafu leo hii...................) wanasiasa 🗑️🗑️🗑️🗑️
 
Back
Top Bottom