comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,688
- 17,961
Mbwembwe zote hizo lakini hawana kuku kienyeji og kuku wa kanda ya kati
Wale ni maskini waliopata hela mkuu, tena za msimu wasikupe pressure bure kiongoziNaam sio wale mstajiri wa katoro, wanaendesha ma-v8 kwenye barabara za vumbi, na jirani tu watu hawana maji ya kunywa.
Kutegemea serikali tu kuleta maendeleo bila kujipenda wenyewe kwanza ni illusion tu
Pole sana naona China inakuumiza sanaApo mazee ya CTRL C --} CTRL V (macho madogo akina Xi Jinping )
Wana subiri teknolojia iruke hewani Kisha wao wafanye Yao halafu wamatumbi wa kibaigwa watakuja kusifia kua they are the best.
Mkuu kwa nn china ikisemwa negatively huwa unaumia sana, wakat wachina wenyewe huwa wanakiri ni wezi wa tech?Pole sana naona China inakuumiza sana
hata mm nimeshangaa wanawezaje fanya mambo makubwa hvo ila wakashindwa ktu kidogo kama kuzalisha kuku wa kienyeji kama sisiMbwembwe zote hizo lakini hawana kuku kienyeji og kuku wa kanda ya kati
Huu udongo unaponya na upofu piaKule Malawi MWAMPOSA angekuwa Trilionea Kwa huu uvumbuzi
Ongeza yule anaitwa MakeboWenzetu wanafanya innovation kila siku, kufanya impossible kuwa possible.
Njoo kwetu sasa, uje umsome bwana Luca, Choice n Tlaa... utachoka sana!
Elon ni kichwa sana nimemfatilia vizuri sanaElon hana tofauti na Thomas Edison wajanja wajanja na wahuni.
Ana akili za kawaida
Hawa sio Wasomi ni waliokariri contents za WazunguHuyu akijisifu ni msomi mimi naamini sio hawa wakina kabudi na kitila
Anakunja baiskeli ili itokee nini?...I mean results ya kukunja baiskeliWewe mbona hukunji? Mwenzio kaendelea ndo mana anakunja
Mungu ametupa uwezo mkubwa sana binadamu imagine mtu mmoja tu huyo ametumia akili vizuri amekuja nabugunduzi wa ajabu kabisa yaani tunapoelekea huko mbelenii vipofu, viziwi sijui watu wenye mtindio wa ubongo watapata tiba na kukaa sawa kabisa kama binadama wa kawaida..Mwanzilishi wa Neuralink, Elon Musk, anasema kampuni hiyo ya kutengeneza vifaa vinavyopandikizwa kwenye ubongo inapanga kupandikiza vifaa vyake vya kwanza vya kuona vinavyojulikana kama Blindsight ndani ya miezi sita hadi 12 ijayo, huku ikiendeleza teknolojia inayolenga kuwarejeshea uwezo wa kuona watu wasioona.
Kifaa hicho cha majaribio kimeundwa kufanya kazi bila kutegemea macho yaliyoharibika na neva za macho kwa kutuma ishara (signals) moja kwa moja kwenye sehemu ya ubongo inayoshughulikia uwezo wa kuona. Musk alisema vipandikizi hivyo vya awamu ya kwanza vinatarajiwa kutoa uwezo wa kuona wa kiwango cha chini, huku watumiaji, hasa wale ambao wamekuwa vipofu tangu kuzaliwa, wakitarajiwa kuhitaji mazoezi makubwa ya ukarabati na kuzoea (rehabilitation).
Aliongeza kuwa matoleo ya baadaye ya teknolojia hiyo yanaweza hatimaye kutoa uwezo mkubwa zaidi ya ule wa asili wa binadamu wa kuona, ikiwa ni pamoja na uwezo wa kuona miale ya infrared na ultraviolet.
Kifaa cha Blindsight cha Neuralink kimepata hadhi ya Kifaa cha Mapinduzi (Breakthrough Device) kutoka kwa Mamlaka ya Chakula na Dawa ya Marekani (FDA), ambayo inakiruhusu kunufaika na mchakato wa haraka wa maendeleo na ukaguzi wa kisheria. Hata hivyo, hadhi hiyo haimaanishi kwamba kifaa hicho kimeidhinishwa kwa matumizi ya kibiashara, na bado kinaendelea na hatua za majaribio ya kitiba (clinical development).
Waulize familia wakupe ukweliiNa nampenda zaidi kwa sababu anaipenda familia yake...
Ana hela na haringi
Huyu vipi! Aje huku agombee urais aachane na hivyo vijimambo visivyolipa.Mwanzilishi wa Neuralink, Elon Musk, anasema kampuni hiyo ya kutengeneza vifaa vinavyopandikizwa kwenye ubongo inapanga kupandikiza vifaa vyake vya kwanza vya kuona vinavyojulikana kama Blindsight ndani ya miezi sita hadi 12 ijayo, huku ikiendeleza teknolojia inayolenga kuwarejeshea uwezo wa kuona watu wasioona.
Kifaa hicho cha majaribio kimeundwa kufanya kazi bila kutegemea macho yaliyoharibika na neva za macho kwa kutuma ishara (signals) moja kwa moja kwenye sehemu ya ubongo inayoshughulikia uwezo wa kuona. Musk alisema vipandikizi hivyo vya awamu ya kwanza vinatarajiwa kutoa uwezo wa kuona wa kiwango cha chini, huku watumiaji, hasa wale ambao wamekuwa vipofu tangu kuzaliwa, wakitarajiwa kuhitaji mazoezi makubwa ya ukarabati na kuzoea (rehabilitation).
Aliongeza kuwa matoleo ya baadaye ya teknolojia hiyo yanaweza hatimaye kutoa uwezo mkubwa zaidi ya ule wa asili wa binadamu wa kuona, ikiwa ni pamoja na uwezo wa kuona miale ya infrared na ultraviolet.
Kifaa cha Blindsight cha Neuralink kimepata hadhi ya Kifaa cha Mapinduzi (Breakthrough Device) kutoka kwa Mamlaka ya Chakula na Dawa ya Marekani (FDA), ambayo inakiruhusu kunufaika na mchakato wa haraka wa maendeleo na ukaguzi wa kisheria. Hata hivyo, hadhi hiyo haimaanishi kwamba kifaa hicho kimeidhinishwa kwa matumizi ya kibiashara, na bado kinaendelea na hatua za majaribio ya kitiba (clinical development).
Sijamuuliza mkuuAnakunja baiskeli ili itokee nini?...I mean results ya kukunja baiskeli