Edward Lowassa na Mkewe wafika kuhani Msiba wa Dkt. Magufuli

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
84,014
2,000
Tutamtoa_Mkoloni_Mweusi_Soon_on_Instagram:_“wamtembelea_mama_Janet_Magufuli_na_wanaangalia_wot...jpg


Hivi ndivyo ilivyokuwa
 

Lenie

JF-Expert Member
Aug 3, 2012
3,540
2,000
Huu ndiyo utu na siyo kuwaziana mabaya. Uhai anatujaalia Mungu. Afya njema inatoka law Mungu. Tusiombeana mabaya tupendane kama watoto wa mama moja.
Kweli kabisa mkuu, umenena vema. Upendo utawale
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom