Edward Lowassa na Mkewe wafika kuhani Msiba wa Dkt. Magufuli

kurlzawa

JF-Expert Member
Jan 23, 2018
15,000
2,000
CHUMA JEIPIEMU
Eze6X7rWEAAMivB.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
5,261
2,000
Hakika huu ni ukuu wa mwenye enzi Mungu. Tunamrudishia sifa na utukufu, kazi yake haiana makosa.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
84,158
2,000
..wapiga kampeni wa Magufuli walisema Mzee Lowassa ni mgonjwa na anajinyea kwenye mikutano.

..Na kama hiyo haitoshi walisema ikulu haifai kupelekwa wagonjwa kuwa Mzee Lowassa akichaguliwa atafia ikulu.
Astaghafillulah !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom