Duniani kuna vituko..

data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,245
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,245 2,000
Hawa jamaa kwanini huwa hawavai Gloves!?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,357 2,000
1.Huyu ni mwanaume wa Dar

2.mke wake huwa yuko busy Instagram hana muda wa kumsafisha miguu na kumkata kucha.

3. kwenye meza ya pembeni kuna jamaa la mkoani limeingia Dar jana limebaki limehamaki linatamani likamkate jamaa makofi.
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,496
Points
2,000
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,496 2,000
Kamuonea wivu bintiye. Kesho sijui atamuonea kwa lipi
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,059
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,059 2,000
1.Huyu ni mwanume wa Dar
2.mke wake huwa yuko busy Instagram hana muda wa kumsafisha miguu na kumkata kucha.
3. kwenye meza ya pembeni kuna jamaa la mkoani limeingia Dar jana limebaki limehamaki linatamani likamkate jamaa makofi.
Hiyo namba mbili Mkuu kwani mwenyewe anashindwa nini sasa. Si akate tu kama mke yuko busy?

Au ndio ana pesa za mchezo.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,608
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,608 2,000
Duniani au Kigoma hapo ?
 

Forum statistics

Threads 1,325,468
Members 509,127
Posts 32,193,352
Top