Duniani kuna vituko..

Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
206
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
206 250
Sasa Mkuu majukumu yote yakiwa ya mke unadhani kila jukumu litatekelezeka basi, zaidi madhara yake yatakuwa kama hayo sasa.
Nionavyo jambo dogo kama hilo mulifanye tu ikitokea nafasi imepatikana basi tutawakata tu.
Mkuu sio wote tunaweza kufanya mwenzetu kashindwa hata hilo dogo
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,059
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,059 2,000
Mkuu sio wote tunaweza kufanya mwenzetu kashindwa hata hilo dogo
Uzembe wake Mkuu na kujiendekeza tu sababu akiamua hata dkk 20 nyingi ameshamaliza.

Sababu sidhani kama anapata cha zaidi pale zaidi ya kukatwa kucha na kuosha miguu pekee.
 
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
206
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
206 250
Uzembe wake Mkuu na kujiendekeza tu sababu akiamua hata dkk 20 nyingi ameshamaliza.
Sababu sidhani kama anapata cha zaidi pale zaidi ya kukatwa kucha na kuosha miguu pekee.
Anatumia hela yake mkuu
 
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Messages
7,896
Points
2,000
DeepPond

DeepPond

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2017
7,896 2,000
Jamaa anafanyiwa UPEMBUZI YAKINIFU
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,528
Points
2,000
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,528 2,000
Hapo sawa jirani. Japo niseme kuoa sio mwanzo wa ulemavu. Sababu Mke anaweza kuwa busy na kazi, akirudi nyumbani yuko busy na familia hata asikumbuke kama Mume kucha zimekuwa kubwa.

Hivyo inapobidi wenye wake mujikate tu na sio kuogopa viwembe jirani.
Hahah huko kujifanya mna mambo mengi ndio hapo hapo michepuko inapopataga credits.

Muwe makini mkumbuke mna ushindan mkubwa saana from small house
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,739
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,739 2,000
MAMBO YA DAR HAYO....
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,059
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,059 2,000
Hahah huko kujifanya mna mambo mengi ndio hapo hapo michepuko inapopataga credits.

Muwe makini mkumbuke mna ushindan mkubwa saana from small house
Aah! Jirani saa ingine hata huwa kufanya yote hakusaidii.

Ila tutajitahidi.
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
7,105
Points
2,000
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
7,105 2,000
Sasa Mkuu majukumu yote yakiwa ya mke unadhani kila jukumu litatekelezeka basi, zaidi madhara yake yatakuwa kama hayo sasa.

Nionavyo jambo dogo kama hilo mulifanye tu ikitokea nafasi imepatikana basi tutawakata tu.
Nimekumbuka posts za emmyta. That avatar is superb!
 

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top