Tunapenda mno , ila tukigeuzwa vituko , sio kila mwanaume anapenda hili life style, kuna wengine tunapenda tutulie na wanawake zetu, ni nyie wanawake mnatugeuza tu kukataa ndoa🍺🤔
Tunapenda mno , ila tukigeuzwa vituko , sio kila mwanaume anapenda hili life style, kuna wengine tunapenda tutulie na wanawake zetu, ni nyie wanawake mnatugeuza tu kukataa ndoa🍺🤔
Kwani movement ya kukataa ndoa bado haijafa?
Watu wanaoa na kuolewa kitaa, mwingine anaoa binti unajua kabisa kama angefuatilia historia yake mtaani asingethubutu hata kuleta posa.
Movement ya kukataa ndoa ni social media based, not real life based.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.