Preta
JF-Expert Member
- Nov 28, 2009
- 24,320
- 18,886
namjua huyo mtu..mwambie pasaka..tunaila Kigali...
anajua sana....ni uharibifu wake tu....but bebii...
namjua huyo mtu..mwambie pasaka..tunaila Kigali...
Kuna siku alianzisha thread ya kusema atapotea miezi 9.
Tukadhani utani tu, tukamuaga kwa kumtania
wengine wakisema ni mimba, wengine wakisema kafungwa.
Sasa naona imesha kua kama wiki mbili, no post.
Amenigongea ka like kwa mbaliiii ila simuoni online...:thinking:
Kama ni hivo, popote alipo ajue mission accomplished, arudi sasa.basi anataka um-miss....
anajua sana....ni uharibifu wake tu....but bebii...
Pole mkuu,Mate yananivuja "cha usiku" wenzetu mwala nini ?
Nahisi ni minyama ya ukweli haikosi hapo,
mi mwenye nyumba mpaka muda huu simuoni eti bado yuko job! Mapishi yote yanaratibiwa na Beki 3 !
Ni kitumbua!!!
Inamaana hujui TANMO?
Ni kitumbua!!!
Hiki ni cha mchanganyiko wa ngano na asali,Ni cha mchele au ?
Yeee womi!
Yesu na Maria, vinapatikana wapi hivyo vitu-mbua jamani?
Kwa sababu zipi?Dah!!
Rejao must die..:A S crown-2:
2012, dunia yako chaguo lako..
We si umenitosa baada ya hutu Tumtu Chake kuja hapa?
Ngoja niende zangu nikabemendwe..