Dunia yako, chaguo lako...

Dunia yako, chaguo lako...

Shem,
dooo! Hata hummung'unyii ? Wamtombokea tu! Mwana wa mwanamke mwenzio ?
Huoni unamsasambulia masekreti yake ? Sie tungejuaje kama Muheshimiwa alibakiziwa nguo za kuogea (barebody) tu !

kausha bana, usisababishe waanze tena..
 
Canta!
Sijakutia machoni masiku mob !
Mazee Rejao ako poa ?
Na Manzi yangu akikuja hapa sukumia yeye magriting!

mie mzima,ni kweli nimedimika kidogo,c unajua mimba changa inavosumbua!papa rejao mme wangu hajambo kbs,ucjali nikimuona mkeo nitampa hai!
 
Mate yananivuja "cha usiku" wenzetu mwala nini ?
Nahisi ni minyama ya ukweli haikosi hapo,
mi mwenye nyumba mpaka muda huu simuoni eti bado yuko job! Mapishi yote yanaratibiwa na Beki 3 !
Pole shemeji... Kumbe wife ameingia kazini usiku?.
 
Nimempa preta masai shuka akuletee hope vimekufikia...

Kuna Mashuka alipita nayo hapa kaniringishia eti amemnunulia Mtu Chake, kumbe ulimtuma aniletee mimi?
 
Pole shemeji... Kumbe wife ameingia kazini usiku?.

No ! Ameingia mchana, aliniaga akitoka job atapitia saloon, kuboresha nywele, hata hivyo nafikiria niwe nampeleka mwenyewe, hii ya man alone mwisho leo!
Hii mida si unajua tena !
Ndo mida ya kucheza bao la kete !
Uongo Shem ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom