Duka ambalo 100% wateja ni wanawake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka ambalo 100% wateja ni wanawake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by hargeisa, Jan 24, 2012.

  1. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona duka mja maeneo ya kariakoo mtaa wa livingstone na udowe wateja ni wanawake kwa 100% hili jambo nilianza kufuatilia toka 2009
    leo nalileta kwenu nitapata majibu
    jamvi daima halikosi makliaji
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,239
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Siasa ya manunuzi au ya jenda?
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inategemea bidhaa zake! Wanauza nini?
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo ni siasa? Na jambo hilo wewe linakusumbua nini? uchunguzi wako wa tangu 2009 haujakupa majibu? au unasubiri mwanaJF mwingine akafanye uchunguzi na kukuletea majibu?
     
  5. Pelle mza

    Pelle mza JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wanauza nguo za kke
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Some people are living because it is illegal to kill human being in this country.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    litakuwa nilile duka la kuuza chupii za kike sasa wewe mwanaume waenda humo kutafutanini...
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sa kama ndo hivyo huyu anahitaji nn tena hapa,au ni fumbo mwenzangu,
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Sasa kama linauza nguo za kike mwanaume aende huko dukani kufanyaje?!
    POPOOOOO!
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi bwana siamini m2 mzima mwenye akili yake atajikuta 2 ameweka thread hapa kwa swali kama hili na tena apotezee muda kufanya uchunguzi toka 2009 embu aje bwana ku2jibu,
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Si ungeingia au kuulizia kuliko kupasua watu vichwa
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!!!
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,606
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwanza unajua maana ya duka? Isije ikawa unagonganisha vichwa vya watu bure wakati hata maana yenyewe ya duka huijui!!
    Au umeona saluni?nadhani umeona saluni ya kike wewe... Hujaona chanuo,nyinginyingi na vichupa vingi vya saizi tofautitofauti? Hiyo inaitwa saluni.. Sawa? Hujaona na mataulo madogomadogo? Enhee... Inaitwa saluni.. Nafikiri jibu la uzi wako limepatikana.. Hutasumbua watu tena..
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    tunauza makalio, unataka na wewe???
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Sasa hii inahusiana vp na mada.
     
  16. m

    montroll JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    face book wanakutafuta sana kumbe umekuja huku?
    Ebu rudi huko hapa sio pa mambo haya. Unaruhusiwa kujitetea.
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wanauza Always, chupi za kike,cream, sidiria, kukuza matiti na makalio, je ww unataka hapo huduma!.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,993
    Trophy Points: 280
    Unauhakika si Livingston na Kariakoo? kiduka cha usiku? kina dirisha moja tu la kuhudumia?
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    For sure.
     
  20. m

    msafi Senior Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni duka ambalo unaongelea liko lipo kama halipo, ila wateja wengi ni wanawake hasa nyakati za jioni, na muuzaji mara nyingi ni mwanaume kama wa kipemba, mara chache mwanamke, ni duka ambalo linauza vipodozi vilivyopigwa marufuku na mamlaka ya chakula na dawa (TFDA), ila vipodozi hivyo bado vinapendwa sana na wanawake wengi, vipodozi kama caro light, na vinginevyo vyenye hydroquinone na chemicals zingine zilizopigwa marufuku, zipo pale
     
Loading...