Duh msala nimempa mwanafunzi mimba


Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
We ni boya utampataje mtoto wa tu mimba alaf unaandikaandika kiboya tu.au ulijiona hadcore kumega bila condm.ulivyo bila huruma unamwaribia mtoto drim zak
Ha ha ha,,kaaz kweli kweli
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
Kama rahaa umepata wk 3
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,945
Likes
1,529
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,945 1,529 280
kweli umefaidi. Nalog off
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Likes
7
Points
35
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 7 35
Nikukute ki2o kidogo cha polisi kilicho karibu nawe kwa process za mahakaman.... Rb jichukulie kabla cjafka
 
B

babojga

Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
B

babojga

Member
Joined Oct 24, 2011
48 0 0
Wewe Umempa mimba mwanafunzi wa wapi, MLIMANI, MZUMBE, SOKOINE, IFM, CBE au SAUT? jiandae kununua nepi, pampers, na kumpa chakula bora mkeo mtarajiwa!!!!!
 
B

babojga

Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
B

babojga

Member
Joined Oct 24, 2011
48 0 0
Umempa mimba mtoto wa shule ipi? Mlimani udsm, sokoine, udom au saut? Tufafanulie!!!!!!!
 
G

Grey87

Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
G

Grey87

Member
Joined Oct 29, 2011
48 0 0
Ujue nin kaka?huwa mnakosea,mbona pind mkipeana appointmnt haukuandka na kutueleza kua hyu duuu ananifeel kchz afu 2kuambie umfanyeje?kma mlifanya kimya kimya yaishe hvyo hvyo!
 
T

tommey tom

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
Age
34
T

tommey tom

Member
Joined Sep 13, 2011
20 0 0
Huo mwana ni msala sana jamani ila kabla ya yote inabidi na sisi kwanza tujiulize kwa sababu wamefanya Ngono zembe inawezekana kwanza hawa watu sio wazima kabisa cha kuwashauri kwanza wakapime Afya zao alafu mengine baadae. Ila kitu kingine ni kwamba chako kula na nduguzo bwana we umeeewacha wana JF hapa ukaenda kudandia kiuno cha mwananamke sasa ndo unataka ushauri?Pole sana ila jiandae ti mvua 30 hizoooooo kukuleta sabuni sisi wala sio tabu usiwe na hofu demu wako nitakaanae mimi pindi pale utakapo enda Gerezani sawa eeeh!!!!????:lol:
 
kalukamise

kalukamise

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
687
Likes
48
Points
45
kalukamise

kalukamise

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
687 48 45
Mimi najaribu kufikiria utakapotoka lupango utakuwa unaitwa mama nani .......... teh teh...teh
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Gem1 tu na mimba?? Hujafaidi kabisa.! Bora tu uendelee kumchakachua kwa saana, ili hata ukiwa segerea au ukonga usijutie kabisaa.!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
MIAKA YAKO
JUMLISHA 30 YA JK
hahahahah
KWISHA KAZI YAKO
 

Forum statistics

Threads 1,238,228
Members 475,878
Posts 29,313,278