Duh msala nimempa mwanafunzi mimba


FM stereo

FM stereo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2011
Messages
207
Likes
91
Points
45
FM stereo

FM stereo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2011
207 91 45
unaomba MSAADA.
Mi nakupa msaada wa jina la mtoto, akizaliwa wa kiume mwite MATESO.Akiwa wa kike SHIDA.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
kwanza hongera sana, maana kuna watu mpaka leo wanalia hawana watoto.

Pili, inabidi umuoe tu, hamna jinsi hapo, sio vizuri kama utamkimbia.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
ni PM nikuelekeze dawa nzuri ya kutoa mimba changa kama hiyo bila kwere,nimefanya hvyo kwa kident cha form2 mwez ulopita kwa mafanikio makubwa.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,959
Likes
2,479
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,959 2,479 280
Kama anadai umempa mimba halafu ndani ya wiki 3 basi siyo mimba yako...mwambie amtafute aliyempa na sio wewe.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,506
Likes
1,069
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,506 1,069 280
Jamani huo ndo msaada,binti huyu ameingia mwaka wa tatu UDOM.Nashukuru kunitosa wana Jf.
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
Unafanya ngono bila kinga kweli we unacheza, ningekuwa hakimu ningekuhukuma kifungo na fimbo juu kwa ngono zembe
 
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
153
Likes
1
Points
35
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
153 1 35
Utamu ule wewe, uchungu ushirikishe jF.
Kweli unajitahidi kufikiri....
Nenda Sumbawanga waambie wazee waihamishie kwako.[/QUOTE]

teh teh hii kali,
ana umri na ni level gani? nafikiri ni under 18 so get prepared for raping case.
 
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
920
Likes
12
Points
35
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
920 12 35
andaa pampas za kutosha,nepi,baby show,andaa na fungu la kumsomesha academia/international school kwa vile mama yake ni dent,
 

Forum statistics

Threads 1,251,728
Members 481,857
Posts 29,781,904