Duh msala nimempa mwanafunzi mimba


DavidHard

DavidHard

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
375
Likes
47
Points
45
DavidHard

DavidHard

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
375 47 45
We ni boya utampataje mtoto wa tu mimba alaf unaandikaandika kiboya tu.au ulijiona hadcore kumega bila condm.ulivyo bila huruma unamwaribia mtoto drim zak
 
S

Senator p

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
283
Likes
1
Points
35
S

Senator p

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
283 1 35
Pole 2nza 2 mimba,bora kapata mimb,je angekupa ukimwi wla msinge faid maisha.mlee 2
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
dah! Mkuu pole sana anza kuongea na watu/jamaa wa karibu wa huyo binti ili uwatulize mzuka halafu mkubaliane kua utagharamia na kutoa huduma zote kwa mama na mtoto.
Ukienda kutoa hapo itakuwa ishu nyingine. Utakua umeua kiumbe kisicho na hatia na vile vile huyo binti anaweza akapata matatizo. Halafu ukawa msala mwingine.
 
O

onxy

Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
12
Likes
0
Points
0
Age
57
O

onxy

Member
Joined Oct 31, 2011
12 0 0
ha yaan unawnda simba wakat maswala wako wakutosha,ona ss msala ulionao aka 30 ukiendeleza huu usloomo,
 
ZeMangi

ZeMangi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
439
Likes
0
Points
0
ZeMangi

ZeMangi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
439 0 0
Mh..!kijana karibu sana segerea,yaani umekula 'wenzebo' ya mwanafunz!!!?wa2 kama nyie mkija huku huwa tunawafaidi sana
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
Kwani tangia mwanzo si ulikuwa unajua 6 X 5= 30years in prison? Kama ulikuwa hujui lijue tangia sasa na jiandae kwenda na ukirudi kwa hali ya inflation ya TZ utakuta pipi inauzwa 3000Tz sh.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,673
Likes
1,719
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,673 1,719 280
umekula hiyo kekulu ya dent halafu we ukipelekwa segerea unakwenda kuliwa saburi
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
Ee bwana ee, yaani wee ulikuwa unapiga pekupeku? Hivi kama mmoja wenu ana ukimwi si tayari mmeambukizana?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Jiandae jiandae kunyea ndoo miaka 30
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
mwambie azae..anza kuweka budget a madera...kwanza mwanafunzi wa wapi? asije akawa ustawi
 
B

Bayeke

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Bayeke

Member
Joined Oct 3, 2011
18 0 0
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
Pole sana kaka!kibarua unacho!nakushauri wasiliana na wazaz wake kabla hawajaamisha hiyo mimba kuja kwako au kunyea ndoo.pole sana.
 
A

ATUTA

Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
29
Likes
0
Points
0
Age
31
A

ATUTA

Member
Joined Oct 31, 2011
29 0 0
Majuto ni mjukuu ..... Lakini co mbaya kama tutakuita baba kijacho
 
F

fisadimpya

Senior Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
143
Likes
18
Points
35
F

fisadimpya

Senior Member
Joined Oct 27, 2011
143 18 35
kawashirikishe kwenu kama walikutuma
 

Forum statistics

Threads 1,251,731
Members 481,857
Posts 29,782,276