Duh msala nimempa mwanafunzi mimba


Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Thread ya kitoto..nashindwa kuchangia kiutuuzima!
 
sigachuma

sigachuma

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
236
Likes
0
Points
0
sigachuma

sigachuma

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
236 0 0
kumbe mtoto mwenyewe ni wa chuo tena mwaka wa 3? lol! Kasema yupo CHUO CHA KATA-UDOM,usitoe oa kabisa ila hapo inatakiwa ujipangie mahali ww wakibisha achana nao kwan hawawez kuku babu SEYA
 
K

Kinabo

Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
75
Likes
2
Points
15
Age
75
K

Kinabo

Member
Joined Dec 4, 2006
75 2 15
Ulimpaje? si ilikuwa kwa hiari naye akapokea. Kama hukujua matokeo yake, sasa amejua na hivyo ni swala lenu pamoja kulitafutia suluhisho. Usitusumbue..........
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Sema;nimemsababishia mimba mwanafunzi,ukisema umempa unamaanisha hiyo mimba ulikuwa nayo wewe then ukaamua kumpa huyo binti.
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
Kajisalimishe kituo cha polisi.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Umeshaenda toa mahari? Jina la mtoto je unalo?
 
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
433
Likes
12
Points
35
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
433 12 35
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
kama ni mtoto wangu ungechagua mawili, 1. mochwali au 2. Segerea
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Umeshaenda toa mahari? Jina la mtoto je unalo?
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
Haaah teh teh nimekusoma mkuu haya bhana
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Subiri na wewe wakubandulie binti yako ndo uone kama inauma ama vp?
kisha binti anakataa na shule ndo utakapoona mtenda akitendewa?.........
 
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
433
Likes
15
Points
35
Wa Nyumbani

Wa Nyumbani

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
433 15 35
Binti yangu amepewa mimba na jamaa amekimbia, usije ukawa wewe, ehe, uko wapi? Jilete tuyamalize.
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Na wewe! Si bora ana mimba, angekwambia ana ukimwi je???
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Well its just a joke! lakini kuna kipindi iliwahi kunitokea miaka ya mbali kidogo. Kuna dada mmoja niliwahi kufukuzia kwa sana akanitolea nje kwa ahadi kibao. Mara ooooh sijawahi fanya! Naogopa bikra yangu itaharibika nk! Baabae akaanza kujilengesha kwangu tena kwa ukarimu wa hali ya juu. Tukajikuta tunaanza kumegana. Katika zoezi hilo hakuna siku sikuvaa helmet. Ndani ya week 2 akaja na hadithi za mimba! Jopo likakaa na kupiga hesabu za mbili na mbili. Ikaamuliwa akapime kama kuna kiumbe kweli. Vipimo positive anacho kiumbe! Jasho likaanza kunitoka ingawa pia nilijiuliza hizo condom zilikuwa zikivuja nini. Jamaa yangu wa kiufundi akashauri ultra sound itatuonyesha ni ya muda gani. Tukamnywesha maji tukmpiga ultra! Eebanae mimba ya miezi 3! nilichoka wakuu. Njia alopitia sijui mpaka leo. Akiniona hugeuza njia! So saa nyingini hawa wenzetu huwalengesha wasio wahusika. Likikutoka hili uwe unatumia helmet kaka la sivyo usiendeshe bodaboda.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Sema;nimemsababishia mimba mwanafunzi,ukisema umempa unamaanisha hiyo mimba ulikuwa nayo wewe then ukaamua kumpa huyo binti.
hahahaha! Lugha hiyo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu ni mwanafunzi jamani naomba msaada nifanye je.
bila shaka wewe ni kondakta wa daladala
 
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
625
Likes
103
Points
60
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
625 103 60
Ingekuwa ni kweli usingepata hata nguvu ya kuandika hii thread. Ila kama uliwaza ingekuwa vipi kama umempa mwanafunzi mimba, cku hizi inabidi upewe adhabu kama wanazopewa vibaka na wananchi.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,714
Likes
1,417
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,714 1,417 280
Wewe subiri kibano aka kifungo.
 
Edmond

Edmond

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
363
Likes
0
Points
33
Edmond

Edmond

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2010
363 0 33
Ukome,utachezea gerezani wewe,mademu wote hao bado unahangaika na madent?au ndo unakimbilia kwenye urahisi wa kuhonga?
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,259