Dr Ulimboka atoa tamko, amtaja Ramadhani Ighondu

Dr Ulimboka atoa tamko, amtaja Ramadhani Ighondu

Status
Not open for further replies.
Kwa mujibu wa ripoti iliyoandaliwa na Dr. Ulimboka na kusomwa na wakili wake,ametamka bayana kuwa mtu aliyekuwa akiwasiliana nae muda mfupi kabla ya kutekwa ni Bw. Ramadhani Igondu yule yule aliyetajwa kwenye gazeti la Mwanahalisi

Mkuu,tunaweza pata hiyo ripoti?!..
 
Serikali ya magamba noma,wameona virugu za kuchoma makanisa zimezidi wameamua wamtumie ulimboka kama shock absorber.KAMA BABU WA LOLIONDO VILE!
 
Baada ya kimya kirefu leo dr ulimboka ametoa taarifa yake kwa vyombo vya habari iliyosainiwa na wanasheria wake shayo pamoja na nyaroro kicheere.ameshangazwa na serikali kutomkamata mtu huyo na amesema yupo tayari kutoa ushirikiano kwa tume huru japo mpaka sasa haijaundwa.
Source clouds news ya 18:00pm
my take: kumbe MWANAHALISI walikua very right

kimya chako hakijatutendea haki wapenda AMANI...nilikuombea kwa MUNGU upone haraka Ili uwataje waliokudhuru je, Dr ulimboka unajua kimya chako kimefanya gazeti nilipendalo MWANAHILISI lifungiwe...!
 
picha la kihindi limeanza tena,natamani mwenyezi Mungu amrudishie Mwangosi uhai kwa dakika 10 nayeye atueleze yakwake kisha amchukue.{R.I.P Mwangosi}
 
Hana jipya huyo Dr. Ameishafungwa mdomo!
It is just a boredom story at present!

lipi ambalo umeshawahi kulifanyia kazi katika upya wake....mauaji ya mwangosi? taarifa za mwanahalisi ambazo hazikukanushwa?
wewe unataka story mpya uifanyie nini? burudani? ni kama unataka muvi mpya ya james bond 007
 
Mabwepande na chama cha mabwepande mchezo; ''Lord keep on moving''
 
serikali bwana.............na bado, karibu wataleta mechi ya simba na yanga halafu mtu atapigwa 5, mtasahau yoote na kuhamia kwenye mechi..hahahahah
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom