Issue hapa nadhani,si TAARIFA kutolewa na Dr.Ulimboka issue ni UWAJIBIKAJI:
-Clip ya Youtube haikuwepo?
-Magazeti hatukusoma?
-Watu hawakusimamishwa kazi mashirika ya simu kwa kutoa taarifa?..Hatukusikia?
-"Tume huru"haikuundwa kwa Dr. Ulimboka's saga?...ilitupa majibu ingawa walikuwa wakilipwa kwa uchunguzi?
Tulitegemea kwa mateso aliyoyapata, taarifa aliyoitoa, kwa maandishi na video..Dr.Ulimboka atasema TOFAUTI na Hicho???!
-Ukweli ni kwamba watanzania tunatumia NGUVU, AKILI, PESA nyingi kuutafuta Ukweli, halafu tukiujua TUNAISHIA HAPO!Kuufanyia kazi "tunadhani" si jukumu letu!
Okay, tunasema amechelewa, amechelewa KITU gani?